ชินโอซากะ → สวนสาธารณะ สึคิมิงาโอกะไคฮิน

出发时间:
05:57 08/06, 2021
cancel
  1. 1
    06:06 - 08:51
    2h 45min JPY 5,740 3 换乘
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    火车站
    timetable 时刻表
    06:06
    06:27
    西明石
    火车站
    timetable 时刻表
    06:35
    06:42
    舞子
    火车站
    北口
    06:42
    06:50
    高速舞子
    公交车站
    07:00
    07:55
    高速鸣门
    高速鳴門
    公交车站
    07:55
    08:01
    小鸣门桥
    小鳴門橋
    公交车站
    08:05
    08:29
    德岛阿波舞机场
    徳島阿波おどり空港〔バス〕
    公交车站
    08:29
    08:51
  2. 2
    06:06 - 08:51
    2h 45min JPY 5,740 3 换乘
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    火车站
    timetable 时刻表
    06:06
    06:27
    西明石
    火车站
    timetable 时刻表
    06:38
    06:46
    舞子
    火车站
    北口
    06:46
    06:54
    高速舞子
    公交车站
    07:00
    07:55
    高速鸣门
    高速鳴門
    公交车站
    07:55
    08:01
    小鸣门桥
    小鳴門橋
    公交车站
    08:05
    08:29
    德岛阿波舞机场
    徳島阿波おどり空港〔バス〕
    公交车站
    08:29
    08:51
  3. 3
    06:52 - 09:51
    2h 59min JPY 3,820 2 换乘
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    火车站
    timetable 时刻表
    06:52
    07:48
    舞子
    火车站
    北口
    07:48
    07:56
    高速舞子
    公交车站
    1番のりば
    08:00
    08:52
    高速鸣门
    高速鳴門
    公交车站
    08:52
    08:58
    小鸣门桥
    小鳴門橋
    公交车站
    09:00
    09:16
    驾照中心口
    免許センター口
    公交车站
    09:16
    09:51
  4. 4
    06:22 - 10:15
    3h 53min JPY 4,560 2 换乘
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    火车站
    timetable 时刻表
    06:22
    07:04
    三之宫(JR)
    三ノ宮(JR)
    火车站
    东口
    07:04
    07:08
    神姬巴士三之宫巴士总站
    神姫バス三ノ宮バスターミナル
    公交车站
    07:10
    09:02
    助任桥‧德岛大学前
    徳島大学前
    公交车站
    09:02
    09:06
    助任桥‧德岛大学前
    徳島大学前
    公交车站
    09:28
    09:53
    德岛阿波舞机场
    徳島阿波おどり空港〔バス〕
    公交车站
    09:53
    10:15
  5. 5
    05:57 - 08:11
    2h 14min JPY 55,300
    cancel cancel
zoom bar parts