คารุอิซาวะ → หอชมวิวฮามะนาสุ

出发时间:
18:10 10/23, 2021
cancel
  1. 1
    19:40 - 07:14
    11h 34min JPY 13,970 3 换乘
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    火车站
    timetable 时刻表
    19:40
    20:26
    大宫(埼玉县)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    20:41
    23:53
    秋田
    火车站
    timetable 时刻表
    05:23
    06:25
    东能代
    東能代
    火车站
    timetable 时刻表
    06:27
    06:32
    能代
    火车站
    06:32
    07:14
  2. 2
    21:06 - 09:48
    12h 42min JPY 16,660 3 换乘
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    火车站
    timetable 时刻表
    21:06
    22:12
    东京
    東京
    火车站
    八重洲南口
    22:12
    22:20
    东京站
    東京駅〔八重洲南口〕
    公交车站
    22:30
    07:10
    秋田站东口
    秋田駅東口
    公交车站
    07:10
    07:19
    秋田
    火车站
    东口
    timetable 时刻表
    07:27
    08:26
    东能代
    東能代
    火车站
    08:26
    08:29
    东能代站前
    東能代駅前
    公交车站
    09:02
    09:17
    柳町新道
    公交车站
    09:17
    09:48
  3. 3
    19:40 - 10:33
    14h 53min JPY 15,470 4 换乘
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    火车站
    timetable 时刻表
    19:40
    20:52
    东京
    東京
    火车站
    八重洲南口
    20:52
    21:07
    东京站锻冶桥停车场
    東京駅鍛冶橋駐車場
    公交车站
    22:20
    08:05
    秋田站东口
    秋田駅東口
    公交车站
    08:05
    08:14
    秋田
    火车站
    东口
    timetable 时刻表
    08:20
    09:24
    能代
    火车站
    09:24
    09:27
    能代站前
    能代駅前
    公交车站
    09:34
    09:38
    能代站
    能代ステーション
    公交车站
    10:00
    10:05
    下浜(秋田県)
    公交车站
    10:05
    10:33
  4. 4
    06:43 - 13:26
    6h 43min JPY 14,310 2 换乘
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    火车站
    timetable 时刻表
    06:43
    07:35
    大宫(埼玉县)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    07:57
    11:25
    秋田
    火车站
    西口
    11:25
    11:30
    秋田站西口
    秋田駅西口
    公交车站
    11:42
    12:56
    柳町新道
    公交车站
    12:56
    13:26
  5. 5
    18:10 - 02:31
    8h 21min JPY 251,530
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    18:10
    02:31
zoom bar parts