โอคายาม่า → สถานีริมทางสุสึเอ็นเด็นมุระ

出发时间:
21:19 10/21, 2021
cancel
  1. 1
    22:35 - 12:46
    14h 11min JPY 16,740 4 换乘
    cancel cancel
    โอคายาม่า
    岡山
    火车站
    西口
    22:35
    22:40
    冈山站前
    岡山駅〔西口〕
    公交车站
    22:40
    07:01
    金泽站西口
    金沢駅西口
    公交车站
    07:01
    07:05
    金泽站西口
    金沢駅西口
    公交车站
    7番のりば
    07:25
    09:27
    Noto里山机场
    のと里山空港
    公交车站
    09:40
    10:02
    上町(能登町)
    上町(能登町)
    公交车站
    11:10
    11:42
    曾曾木口
    曽々木口
    公交车站
    12:35
    12:46
    珠洲盐田村
    珠洲塩田村
    公交车站
    12:46
    12:46
  2. 2
    22:35 - 13:01
    14h 26min JPY 17,260 3 换乘
    cancel cancel
    โอคายาม่า
    岡山
    火车站
    西口
    22:35
    22:40
    冈山站前
    岡山駅〔西口〕
    公交车站
    22:40
    07:01
    金泽站西口
    金沢駅西口
    公交车站
    07:01
    07:05
    金泽站西口
    金沢駅西口
    公交车站
    7番のりば
    07:25
    09:27
    Noto里山机场
    のと里山空港
    公交车站
    09:40
    11:07
    Suzunari馆前
    すずなり館前
    公交车站
    12:23
    13:01
    珠洲盐田村
    珠洲塩田村
    公交车站
    13:01
    13:01
  3. 3
    22:35 - 13:58
    15h 23min JPY 16,580 4 换乘
    cancel cancel
    โอคายาม่า
    岡山
    火车站
    西口
    22:35
    22:40
    冈山站前
    岡山駅〔西口〕
    公交车站
    22:40
    07:01
    金泽站西口
    金沢駅西口
    公交车站
    07:01
    07:05
    金泽站西口
    金沢駅西口
    公交车站
    6番のりば
    07:16
    07:24
    县厅前(石川县)
    県庁前(石川県)
    公交车站
    1番のりば
    07:24
    07:27
    县厅前(石川县)
    県庁前(石川県)
    公交车站
    2番のりば
    09:39
    11:39
    轮岛站前
    輪島駅前
    公交车站
    11:39
    11:42
    轮岛站前
    輪島駅前
    公交车站
    12:25
    12:58
    曾曾木口
    曽々木口
    公交车站
    13:47
    13:58
    珠洲盐田村
    珠洲塩田村
    公交车站
    13:58
    13:58
  4. 4
    22:35 - 13:58
    15h 23min JPY 16,910 5 换乘
    cancel cancel
    โอคายาม่า
    岡山
    火车站
    西口
    22:35
    22:40
    冈山站前
    岡山駅〔西口〕
    公交车站
    22:40
    07:01
    金泽站西口
    金沢駅西口
    公交车站
    07:01
    07:10
    金泽
    金沢
    火车站
    西口
    timetable 时刻表
    07:40
    直达列车
    继续坐同一列车
    津幡
    火车站
    09:19
    七尾
    火车站
    timetable 时刻表
    10:32
    直达列车
    继续坐同一列车
    和仓温泉
    和倉温泉
    火车站
    11:19
    穴水
    火车站
    11:19
    11:22
    穴水站前
    穴水駅前
    公交车站
    11:25
    12:00
    市立轮岛病院
    市立輪島病院
    公交车站
    12:20
    12:58
    曾曾木口
    曽々木口
    公交车站
    13:47
    13:58
    珠洲盐田村
    珠洲塩田村
    公交车站
    13:58
    13:58
  5. 5
    21:19 - 04:55
    7h 36min JPY 190,090
    cancel cancel
zoom bar parts