Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
Phần trên của tìm lộ trình
Koyasan → Curry House CoCo Ichibanya Kagawa Kokubunji
- Xuất phát lúc
- 01:41 04/28, 2024
-
105:33 - 10:244h 51min JPY 8.580 Đổi tàu 6 lần05:3305:419 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)41minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ06:3314 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: FrontJPY 930 50minHashimoto(Wakayama) Đến Namba (Nankai Line) Bảng giờ
- Namba (Nankai Line)
- なんば〔南海線〕
- Ga
07:23Walk0m 7min07:317 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Minoh-kayano Sân ga: 2 Lên xe: 5・7JPY 290 15minNamba(Osaka Metro) Đến Shin-osaka Bảng giờ08:003 StopsSakuraSakura 545 đến Kagoshimachuo Sân ga: 2048minJPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.460 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.730 Toa Xanh 09:054 StopsMarine LinerMarine Liner 15 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 838minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh 10:05- Hashioka
- 端岡
- Ga
10:14Walk774m 10min -
206:16 - 10:404h 24min JPY 8.580 Đổi tàu 6 lần06:1606:269 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)39minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ07:0914 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: FrontJPY 930 53minHashimoto(Wakayama) Đến Namba (Nankai Line) Bảng giờ
- Namba (Nankai Line)
- なんば〔南海線〕
- Ga
08:02Walk0m 7min08:107 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Shin-osaka Sân ga: 2 Lên xe: 5・7JPY 290 17minNamba(Osaka Metro) Đến Shin-osaka Bảng giờ08:412 StopsNozomiNozomi 3 đến Hakata Sân ga: 2244minJPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.780 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 6.050 Toa Xanh 09:334 StopsMarine LinerMarine Liner 17 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 838minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh 10:155 StopsJR Yosan Line(Takamatsu-Matsuyama)đến Takamatsu(Kagawa)JPY 4.330 15minSakaide Đến Hashioka Bảng giờ- Hashioka
- 端岡
- Ga
10:30Walk774m 10min -
305:33 - 11:125h 39min JPY 6.470 Đổi tàu 5 lần05:3305:419 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)41minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ06:3313 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Middle/BackJPY 930 47minHashimoto(Wakayama) Đến Shin-imamiya Bảng giờ07:245 StopsYamatoji Rapidđến Tennoji Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/Middle/Back15minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ07:453 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line New Rapidđến Himeji Sân ga: 5 Lên xe: Front/MiddleJPY 740 21minOsaka Đến Sannomiya(Hyogo) Bảng giờ
- Sannomiya(Hyogo)
- 三ノ宮(JR)
- Ga
- East Exit
08:06Walk193m 4min- Sannomiya BT.
- 三宮バスターミナル
- Trạm Xe buýt
08:1013 Stops高速バス フットバスđến Kokubunji (Kagawa)JPY 4.300 2h 54minSannomiya BT. Đến Kokubunji Dia Palace Mae Bảng giờ- Kokubunji Dia Palace Mae
- 国分寺ダイアパレス前
- Trạm Xe buýt
11:04Walk731m 8min -
406:48 - 11:344h 46min JPY 8.580 Đổi tàu 6 lần06:4806:569 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)40minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ07:4214 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: FrontJPY 930 56minHashimoto(Wakayama) Đến Namba (Nankai Line) Bảng giờ
- Namba (Nankai Line)
- なんば〔南海線〕
- Ga
08:38Walk0m 7min08:507 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Minoh-kayano Sân ga: 2 Lên xe: 5・7JPY 290 15minNamba(Osaka Metro) Đến Shin-osaka Bảng giờ09:173 StopsNozomiNozomi 7 đến Hakata Sân ga: 2248minJPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.780 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 6.050 Toa Xanh 10:234 StopsMarine LinerMarine Liner 21 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 840minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh 11:15- Hashioka
- 端岡
- Ga
11:24Walk774m 10min -
501:41 - 05:464h 5min JPY 122.420
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.