Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
app image
Phần trên của tìm lộ trình

Nagoya → Osaka Airport

Xuất phát lúc
07:24 03/01, 2024
  1. 1
    07:28 - 09:02
    1h 34min JPY 6.450 Đổi tàu 1 lần
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    Ga
    timetable Bảng giờ
    07:28
    08:16
    Shin-osaka
    新大阪
    Ga
    Central Exit
    08:16
    08:26
    Shin-Osaka Sta.
    新大阪駅〔正面口〕
    Trạm Xe buýt
    1番のりば
    08:30
    08:55
    Osaka Kokusai Airport (Minami Terminal)
    大阪国際空港〔南ターミナル〕
    Trạm Xe buýt
    08:55
    09:02
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    Sân bay
    Search Hotels
  2. 2
    07:28 - 09:05
    1h 37min JPY 6.450 Đổi tàu 1 lần
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    Ga
    timetable Bảng giờ
    07:28
    08:16
    Shin-osaka
    新大阪
    Ga
    Central Exit
    08:16
    08:26
    Shin-Osaka Sta.
    新大阪駅〔正面口〕
    Trạm Xe buýt
    1番のりば
    08:30
    09:00
    Osaka Kokusai Airport (Kita Terminal)
    大阪国際空港〔北ターミナル〕
    Trạm Xe buýt
    09:00
    09:05
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    Sân bay
    Search Hotels
  3. 3
    07:26 - 09:05
    1h 39min JPY 6.450 Đổi tàu 1 lần
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    Ga
    timetable Bảng giờ
    07:26
    08:13
    Shin-osaka
    新大阪
    Ga
    Central Exit
    08:13
    08:23
    Shin-Osaka Sta.
    新大阪駅〔正面口〕
    Trạm Xe buýt
    1番のりば
    08:30
    09:00
    Osaka Kokusai Airport (Kita Terminal)
    大阪国際空港〔北ターミナル〕
    Trạm Xe buýt
    09:00
    09:05
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    Sân bay
    Search Hotels
  4. 4
    07:28 - 09:08
    1h 40min JPY 6.610 Đổi tàu 2 lần
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    Ga
    timetable Bảng giờ
    07:28
    08:16
    Shin-osaka
    新大阪
    Ga
    timetable Bảng giờ
    08:29
    TÀU ĐI THẲNG
    Đi Trên Một Tàu
    Esaka
    江坂
    Ga
    08:45
    Senrichuo
    千里中央(北大阪急行電鉄)
    Ga
    08:45
    08:53
    Senrichuo(Osaka Monorail)
    千里中央(大阪モノレール)
    Ga
    timetable Bảng giờ
    08:55
    09:08
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    Sân bay
    Search Hotels
  5. 5
    07:24 - 09:36
    2h 12min JPY 64.040
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    07:24
    09:36
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    Search Hotels
Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
japanTravelIcon
Giúp bạn di chuyển bằng xe lửa và tàu điện ngầm.
zoom bar parts
close

Thông tin trên trang web này có hữu ích không?

bad

Vô ích

normal

Thông tin không đủ

good

Hữu ích

Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.