Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
116:46 - 20:293h 43min JPY 9.620 Đổi tàu 2 lần16:461 StopsNozomiNozomi 73 đến Hiroshima Sân ga: 1219min
JPY 1.760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.010 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 3.780 Toa Xanh 17:3511 StopsShiokazeShiokaze 21 đến Matsuyama(Ehime) Sân ga: 6JPY 5.060 2h 12minJPY 2.200 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.130 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.400 Toa Xanh - Imabari
- 今治
- Ga
- East Exit
19:47Walk245m 4min- Imabari Sta.
- 今治駅前
- Trạm Xe buýt
- 4番のりば
20:0028 Stopsせとうちバス 今治営業所-河原津-東予港〔フェリー早乗り連絡バス〕đến 小松総合支所前経由東予港JPY 600 25minImabari Sta. Đến Kawarazu Kita Bảng giờ- Kawarazu Kita
- 河原津北
- Trạm Xe buýt
20:25Walk343m 4min -
216:36 - 20:293h 53min JPY 9.620 Đổi tàu 2 lần16:362 StopsHikariHikari 513 đến Okayama Sân ga: 1226min
JPY 1.760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.690 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 3.460 Toa Xanh 17:3511 StopsShiokazeShiokaze 21 đến Matsuyama(Ehime) Sân ga: 6JPY 5.060 2h 12minJPY 2.200 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.130 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.400 Toa Xanh - Imabari
- 今治
- Ga
- East Exit
19:47Walk245m 4min- Imabari Sta.
- 今治駅前
- Trạm Xe buýt
- 4番のりば
20:0028 Stopsせとうちバス 今治営業所-河原津-東予港〔フェリー早乗り連絡バス〕đến 小松総合支所前経由東予港JPY 600 25minImabari Sta. Đến Kawarazu Kita Bảng giờ- Kawarazu Kita
- 河原津北
- Trạm Xe buýt
20:25Walk343m 4min -
317:50 - 21:373h 47min JPY 8.300 Đổi tàu 2 lần17:502 StopsSakuraSakura 565 đến Kagoshimachuo Sân ga: 12JPY 2.640 37min
JPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.460 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.730 Toa Xanh - Fukuyama
- 福山
- Ga
- South Exit
18:27Walk241m 8min- Fukuyama Sta.
- 福山駅前
- Trạm Xe buýt
18:50- Imabari Sta.
- 今治駅前
- Trạm Xe buýt
20:14Walk220m 7min20:443 StopsJR Yosan Line(Takamatsu-Matsuyama)đến IyosaijoJPY 330 19minImabari Đến Iyomiyoshi Bảng giờ- Iyomiyoshi
- 伊予三芳
- Ga
21:03Walk2.7km 34min -
416:34 - 22:576h 23min JPY 5.070 Đổi tàu 6 lần16:345 StopsJR San'yo Main Line(Kobe-Okayama)đến Banshuako Sân ga: 720minHimeji Đến Aioi(Hyogo) Bảng giờ16:5918:133 StopsMarine LinerMarine Liner 53 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 821min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 780 Toa Xanh 18:551 StopsShiokazeShiokaze 23 đến Matsuyama(Ehime)15minJPY 450 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.690 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 2.460 Toa Xanh 19:2320:2322:006 StopsJR Yosan Line(Takamatsu-Matsuyama)đến ImabariJPY 4.620 23minIyosaijo Đến Iyomiyoshi Bảng giờ- Iyomiyoshi
- 伊予三芳
- Ga
22:23Walk2.7km 34min -
516:23 - 19:353h 12min JPY 95.600
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.