Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
116:40 - 20:303h 50min JPY 7.130 Đổi tàu 4 lần16:4017:2114 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 1, 2 Lên xe: Middle56minNumazu Đến Shizuoka Bảng giờ18:213 StopsKodamaKodama 743 đến Nagoya Sân ga: 6JPY 3.410 41min
JPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.060 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.330 Toa Xanh 19:154 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Express(Partially Reserved Seats)đến Meitetsu Gifu Sân ga: 331minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước 19:506 StopsMeitetsu Mikawa Line(Chiryu-Sanage)đến Sanage Sân ga: 2, 3JPY 1.190 21minChiryu Đến Uwagoromo Bảng giờ- Uwagoromo
- 上挙母
- Ga
20:11Walk1.5km 19min -
216:40 - 20:373h 57min JPY 7.400 Đổi tàu 5 lần16:4017:2114 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 1, 2 Lên xe: Middle56minNumazu Đến Shizuoka Bảng giờ18:213 StopsKodamaKodama 743 đến Nagoya Sân ga: 6JPY 3.410 41min
JPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.060 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.330 Toa Xanh 19:154 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Express(Partially Reserved Seats)đến Meitetsu Gifu Sân ga: 331minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước 19:507 StopsMeitetsu Mikawa Line(Chiryu-Sanage)đến Sanage Sân ga: 2, 3 Lên xe: BackJPY 1.190 24minChiryu Đến Toyotashi Bảng giờ- Toyotashi
- 豊田市
- Ga
- West Exit
20:14Walk119m 3min- Toyotashi (West Exit)
- 豊田市〔西口〕
- Trạm Xe buýt
- 4番のりば
20:208 StopsMeitetsu Busđến Maeyama Shogakko MaeJPY 270 10minToyotashi (West Exit) Đến Maruyamacho 6Chome Bảng giờ- Maruyamacho 6Chome
- 丸山町六丁目
- Trạm Xe buýt
20:30Walk650m 7min -
316:40 - 21:394h 59min JPY 4.440 Đổi tàu 4 lần16:4017:2139 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 1, 2JPY 3.410 3h 2minNumazu Đến Toyohashi Bảng giờ20:321 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Rapid Limited Express(Partially Reserved Seats)đến Shin Unuma Sân ga: 319min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước 20:541 StopsMeitetsu Nagoya Main Lineđến Inuyama Sân ga: 1, 2JPY 630 1minHigashiokazaki Đến Okazakikoen-mae Bảng giờ- Okazakikoen-mae
- 岡崎公園前
- Ga
20:55Walk154m 4min21:00- Shin-uwagoromo
- 新上挙母
- Ga
21:23Walk1.2km 16min -
416:40 - 21:455h 5min JPY 4.600 Đổi tàu 3 lần16:4017:2139 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 1, 2JPY 3.410 3h 2minNumazu Đến Toyohashi Bảng giờ20:322 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Rapid Limited Express(Partially Reserved Seats)đến Shin Unuma Sân ga: 328min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước 21:056 StopsMeitetsu Mikawa Line(Chiryu-Sanage)đến Sanage Sân ga: 2, 3JPY 1.190 21minChiryu Đến Uwagoromo Bảng giờ- Uwagoromo
- 上挙母
- Ga
21:26Walk1.5km 19min -
516:28 - 19:042h 36min JPY 69.960
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.