Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
110:08 - 14:464h 38min JPY 17.590 Đổi tàu 2 lần10:082 StopsJR Keihintohoku Line-Negishi Lineđến Omiya(Saitama) Sân ga: 1 Lên xe: Middle/Back4minAkihabara Đến Ueno Bảng giờ10:245 StopsHayabusaHayabusa 17 đến Shin-Aomori Sân ga: 203h 5min
JPY 6.920 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 12.990 Toa Xanh JPY 18.230 Gran Class 13:438 StopsJR Ouu Main Line(Akita-Aomori)đến HirosakiJPY 10.670 37minShin-Aomori Đến Hirosaki Bảng giờ- Hirosaki
- 弘前
- Ga
- Central Exit
14:20Walk2.1km 26min -
210:04 - 14:484h 44min JPY 17.900 Đổi tàu 3 lần10:042 StopsJR Yamanote Lineđến Tokyo,Shinagawa Sân ga: 3 Lên xe: Front/Middle/Back4minAkihabara Đến Tokyo Bảng giờ10:186 StopsHayabusaHayabusa 17 đến Shin-Aomori Sân ga: 233h 11min
JPY 7.130 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 13.200 Toa Xanh JPY 18.440 Gran Class 13:438 StopsJR Ouu Main Line(Akita-Aomori)đến HirosakiJPY 10.670 37minShin-Aomori Đến Hirosaki Bảng giờ- Hirosaki
- 弘前
- Ga
- Central Exit
14:20Walk382m 3min- Hirosaki Eki-mae
- 弘前駅前
- Trạm Xe buýt
- 1番のりば
14:3113 Stops弘南バス 土手町循環100円バスđến Hirosaki Bus TerminalJPY 100 17minHirosaki Eki-mae Đến Mutushinpou Mae Bảng giờ- Mutushinpou Mae
- 陸奥新報社前
- Trạm Xe buýt
14:48Walk61m 0min -
309:42 - 14:485h 6min JPY 17.160 Đổi tàu 3 lần09:4219 StopsJR Keihintohoku Line-Negishi Lineđến Omiya(Saitama) Sân ga: 1 Lên xe: Middle/Back47minAkihabara Đến Omiya (Saitama) Bảng giờ10:434 StopsHayabusaHayabusa 17 đến Shin-Aomori2h 46min
JPY 6.390 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 11.460 Toa Xanh JPY 16.700 Gran Class 13:438 StopsJR Ouu Main Line(Akita-Aomori)đến HirosakiJPY 10.670 37minShin-Aomori Đến Hirosaki Bảng giờ- Hirosaki
- 弘前
- Ga
- Central Exit
14:20Walk382m 3min- Hirosaki Eki-mae
- 弘前駅前
- Trạm Xe buýt
- 1番のりば
14:3113 Stops弘南バス 土手町循環100円バスđến Hirosaki Bus TerminalJPY 100 17minHirosaki Eki-mae Đến Mutushinpou Mae Bảng giờ- Mutushinpou Mae
- 陸奥新報社前
- Trạm Xe buýt
14:48Walk61m 0min -
410:06 - 14:494h 43min JPY 17.790 Đổi tàu 3 lần10:062 StopsJR Yamanote Lineđến Ueno,Ikebukuro Sân ga: 2 Lên xe: Middle/Back4minAkihabara Đến Ueno Bảng giờ10:245 StopsHayabusaHayabusa 17 đến Shin-Aomori Sân ga: 203h 5min
JPY 6.920 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 12.990 Toa Xanh JPY 18.230 Gran Class 13:438 StopsJR Ouu Main Line(Akita-Aomori)đến HirosakiJPY 10.670 37minShin-Aomori Đến Hirosaki Bảng giờ- Hirosaki
- 弘前
- Ga
- Central Exit
14:20Walk149m 3min- Hirosaki Eki-mae
- 弘前駅前
- Trạm Xe buýt
- 6番のりば
14:368 Stops弘南バス 駒越線đến Fujishiro ShakoJPY 200 11minHirosaki Eki-mae Đến Shiyakusho Mae Koen Iriguchi Bảng giờ- Shiyakusho Mae Koen Iriguchi
- 市役所前公園入口
- Trạm Xe buýt
14:47Walk232m 2min -
509:27 - 17:328h 5min JPY 268.300
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.