Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
122:36 - 09:4711h 11min JPY 26.840 Đổi tàu 3 lần22:368 StopsJR Osaka Loop Lineđến Nishikujo,Osaka Sân ga: 3, 4 Lên xe: FrontJPY 190 17minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ
- Osaka
- 大阪
- Ga
- Midosuji North Exit
22:53Walk577m 7min- Osaka-umeda (Hankyu 3 Bangai)
- 大阪梅田〔阪急三番街〕
- Trạm Xe buýt
23:001 Stops高速バス ミルキーウェイエクスプレスđến Omiya Sta. West ExitJPY 11.000 7h 10minOsaka-umeda (Hankyu 3 Bangai) Đến Bus Terminal Tokyo Yaesu Bảng giờ- Bus Terminal Tokyo Yaesu
- バスターミナル東京八重洲
- Trạm Xe buýt
06:10Walk236m 20min06:324 StopsKomachiKomachi 1 đến Akita Sân ga: 22JPY 8.580 2h 12minJPY 6.230 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 11.100 Toa Xanh - Morioka
- 盛岡
- Ga
- East Exit
08:44Walk124m 6min- Morioka Station (East Exit)
- 盛岡駅前〔東口〕
- Trạm Xe buýt
08:5247 Stops岩手県北バス [A51]đến Hachimantai Mountain HotelJPY 840 55minMorioka Station (East Exit) Đến Mitsuya Exit Bảng giờ- Mitsuya Exit
- 三ツ家口
- Trạm Xe buýt
09:47Walk44m 0min -
222:16 - 09:4711h 31min JPY 24.430 Đổi tàu 4 lần22:168 StopsJR Osaka Loop Lineđến Nishikujo,Osaka Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/Middle/Back17minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ22:404 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line New Rapidđến Yasu(Shiga) Sân ga: 8 Lên xe: FrontJPY 990 36minOsaka Đến Yamashina Bảng giờ
- Yamashina
- 山科
- Ga
23:16Walk232m 3min- Yamashina Sta.
- 山科駅
- Trạm Xe buýt
23:352 Stops高速バス 千葉・京成上野-大津・京都đến Kamatori StationJPY 8.000 6h 45minYamashina Sta. Đến Keisei-Ueno Sta. Bảng giờ- Keisei-Ueno Sta.
- 京成上野駅
- Trạm Xe buýt
06:20Walk434m 15min06:383 StopsKomachiKomachi 1 đến Akita Sân ga: 20JPY 8.580 2h 6minJPY 6.020 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 10.890 Toa Xanh - Morioka
- 盛岡
- Ga
- East Exit
08:44Walk124m 6min- Morioka Station (East Exit)
- 盛岡駅前〔東口〕
- Trạm Xe buýt
08:5247 Stops岩手県北バス [A51]đến Hachimantai Mountain HotelJPY 840 55minMorioka Station (East Exit) Đến Mitsuya Exit Bảng giờ- Mitsuya Exit
- 三ツ家口
- Trạm Xe buýt
09:47Walk44m 0min -
322:41 - 10:4412h 3min JPY 26.300 Đổi tàu 2 lần
- 신이마미야
- 新今宮
- Ga
- West Exit
22:41Walk249m 4min- Shin-imamiya (Expressway Bus)
- 新今宮〔高速バス〕
- Trạm Xe buýt
22:454 StopsExpressway Bus OWL LINERđến Keisei-Funabashi Sta.JPY 10.500 8h 15minShin-imamiya (Expressway Bus) Đến Bus Terminal Tokyo Yaesu Bảng giờ- Bus Terminal Tokyo Yaesu
- バスターミナル東京八重洲
- Trạm Xe buýt
07:00Walk236m 20min07:324 StopsHayabusaHayabusa 5 đến Shin-Aomori Sân ga: 202h 12minJPY 6.230 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 11.100 Toa Xanh JPY 16.340 Gran Class 09:53- TÀU ĐI THẲNG
- Koma
- 好摩
- Ga
- Obuke
- 大更
- Ga
- West Exit
10:31Walk1.1km 13min -
422:41 - 11:0412h 23min JPY 26.400 Đổi tàu 3 lần
- 신이마미야
- 新今宮
- Ga
- West Exit
22:41Walk249m 4min- Shin-imamiya (Expressway Bus)
- 新今宮〔高速バス〕
- Trạm Xe buýt
22:454 StopsExpressway Bus OWL LINERđến Keisei-Funabashi Sta.JPY 10.500 8h 15minShin-imamiya (Expressway Bus) Đến Bus Terminal Tokyo Yaesu Bảng giờ- Bus Terminal Tokyo Yaesu
- バスターミナル東京八重洲
- Trạm Xe buýt
07:00Walk236m 20min07:324 StopsHayabusaHayabusa 5 đến Shin-Aomori Sân ga: 202h 12minJPY 6.230 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 11.100 Toa Xanh JPY 16.340 Gran Class 09:53- TÀU ĐI THẲNG
- Koma
- 好摩
- Ga
- Obuke
- 大更
- Ga
- East Exit
10:31Walk360m 7min- Hachimantai Municipal Byoin
- 八幡平市立病院
- Trạm Xe buýt
10:591 Stops岩手県八幡平市 若谷地路線八幡平市コミュニティバス 若谷地路線 đến Hachimantai (Orahono Onsen)JPY 100 5minHachimantai Municipal Byoin Đến Mitsuya Exit Bảng giờ- Mitsuya Exit
- 三ツ家口
- Trạm Xe buýt
11:04Walk62m 0min -
522:12 - 10:2212h 10min JPY 491.600
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.