Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
121:39 - 09:4212h 3min JPY 20.090 IC JPY 20.087 Đổi tàu 8 lần21:3921:479 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)40minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ22:3014 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: FrontJPY 930 48minHashimoto(Wakayama) Đến Namba (Nankai Line) Bảng giờ
- Namba (Nankai Line)
- なんば〔南海線〕
- Ga
23:18Walk0m 7min23:285 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Shin-osaka Sân ga: 2 Lên xe: 10JPY 240 11minNamba(Osaka Metro) Đến Nakatsu(Osaka Metro) Bảng giờ- Nakatsu(Osaka Metro)
- 中津(Osaka Metro)
- Ga
- Exit 4
23:39Walk382m 5min- Osaka-umeda (Plaza Motor Pool)
- 大阪梅田〔プラザモータープール〕
- Trạm Xe buýt
23:501 StopsJam Jam Liner JAMJAM LinerExpressway Bus JAMJAM Liner đến Takasaki Station HigashiguchiJPY 13.000 7h 0minOsaka-umeda (Plaza Motor Pool) Đến Bus Terminal Tokyo Yaesu Bảng giờ- Bus Terminal Tokyo Yaesu
- バスターミナル東京八重洲
- Trạm Xe buýt
06:50Walk236m 20min07:123 StopsYamabikoYamabiko 123 đến Sendai(Miyagi) Sân ga: 2148minJPY 2.510 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.040 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.310 Toa Xanh JPY 8.460 Gran Class 08:11- Kanuma
- 鹿沼
- Ga
08:25Walk199m 1min- Kanuma Sta.
- 鹿沼駅
- Trạm Xe buýt
- 2番乗り場
08:389 StopsKanto Jidosha [43]đến Kanuma Eigyosho (Kanuma)JPY 220 5minKanuma Sta. Đến Toriidocho (Kanuma) Bảng giờ- Toriidocho (Kanuma)
- 鳥居跡町(鹿沼市)
- Trạm Xe buýt
08:43Walk293m 7min08:521 StopsTobu Nikko Line Expressđến Tobu-NikkoJPY 380 IC JPY 377 18minShin-kanuma Đến Shimoimaichi Bảng giờ- Shimoimaichi
- 下今市
- Ga
09:10Walk2.6km 32min -
221:39 - 09:4512h 6min JPY 17.950 IC JPY 17.943 Đổi tàu 7 lần21:3921:479 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)40minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ22:3014 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: FrontJPY 930 48minHashimoto(Wakayama) Đến Namba (Nankai Line) Bảng giờ
- Namba (Nankai Line)
- なんば〔南海線〕
- Ga
23:18Walk0m 7min23:285 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Shin-osaka Sân ga: 2 Lên xe: 10JPY 240 11minNamba(Osaka Metro) Đến Nakatsu(Osaka Metro) Bảng giờ- Nakatsu(Osaka Metro)
- 中津(Osaka Metro)
- Ga
- Exit 4
23:39Walk382m 5min- Osaka-umeda (Plaza Motor Pool)
- 大阪梅田〔プラザモータープール〕
- Trạm Xe buýt
23:501 StopsJam Jam Liner JAMJAM LinerExpressway Bus JAMJAM Liner đến Takasaki Station HigashiguchiJPY 13.000 7h 0minOsaka-umeda (Plaza Motor Pool) Đến Bus Terminal Tokyo Yaesu Bảng giờ- Bus Terminal Tokyo Yaesu
- バスターミナル東京八重洲
- Trạm Xe buýt
06:50Walk303m 14min07:071 StopsJR Utsunomiya Line[Tohoku Line]đến Utsunomiya Sân ga: 76minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.010 Toa Xanh 07:164 StopsJR Joban Line Rapidđến Narita Sân ga: 11 Lên xe: Front/Middle/BackJPY 230 IC JPY 230 10minUeno Đến Kita-senju Bảng giờ07:434 StopsRevaty KinuRevaty Kinu 105 đến Kinugawaonsen Sân ga: Express line platformJPY 1.400 IC JPY 1.393 1h 30minJPY 1.650 Chỗ ngồi đã Đặt trướcKita-senju Đến Shimoimaichi Bảng giờ- Shimoimaichi
- 下今市
- Ga
09:13Walk2.6km 32min -
321:39 - 09:4712h 8min JPY 17.980 Đổi tàu 7 lần21:3921:479 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)40minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ22:3013 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Middle/BackJPY 930 45minHashimoto(Wakayama) Đến Shin-imamiya Bảng giờ23:248 StopsJR Osaka Loop Lineđến Kyobashi(Osaka) Sân ga: 3, 4 Lên xe: BackJPY 190 17minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ
- Osaka
- 大阪
- Ga
- Sakurabashi Exit
23:41Walk156m 8min- 大阪駅前〔桜橋口JR線高架下〕
- Trạm Xe buýt
23:501 StopsExpressway Bus LimonBusđến Tokyo DisneySea® (Annex)JPY 12.350 7h 10min大阪駅前〔桜橋口JR線高架下〕 Đến Bus Terminal Tokyo Yaesu Bảng giờ- Bus Terminal Tokyo Yaesu
- バスターミナル東京八重洲
- Trạm Xe buýt
07:00Walk303m 14min07:186 StopsJR Takasaki Lineđến Takasaki Sân ga: 732minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.010 Toa Xanh 08:023 StopsNikkoNikko 21 đến Tobu-Nikko1h 17minJPY 2.100 Chỗ ngồi đã Đặt trướcOmiya (Saitama) Đến Shimoimaichi Bảng giờ09:23- Daiyamuko
- 大谷向
- Ga
- West Exit
09:25Walk1.8km 22min -
421:39 - 09:4712h 8min JPY 18.680 Đổi tàu 7 lần21:3921:479 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)40minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ22:3014 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: FrontJPY 930 48minHashimoto(Wakayama) Đến Namba (Nankai Line) Bảng giờ
- Namba (Nankai Line)
- なんば〔南海線〕
- Ga
23:18Walk0m 7min23:285 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Shin-osaka Sân ga: 2 Lên xe: 10JPY 240 11minNamba(Osaka Metro) Đến Nakatsu(Osaka Metro) Bảng giờ- Nakatsu(Osaka Metro)
- 中津(Osaka Metro)
- Ga
- Exit 4
23:39Walk382m 5min- Osaka-umeda (Plaza Motor Pool)
- 大阪梅田〔プラザモータープール〕
- Trạm Xe buýt
23:501 StopsJam Jam Liner JAMJAM LinerExpressway Bus JAMJAM Liner đến Takasaki Station HigashiguchiJPY 13.000 7h 0minOsaka-umeda (Plaza Motor Pool) Đến Bus Terminal Tokyo Yaesu Bảng giờ- Bus Terminal Tokyo Yaesu
- バスターミナル東京八重洲
- Trạm Xe buýt
06:50Walk303m 14min07:186 StopsJR Takasaki Lineđến Takasaki Sân ga: 732minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.010 Toa Xanh 08:023 StopsNikkoNikko 21 đến Tobu-Nikko1h 17minJPY 2.100 Chỗ ngồi đã Đặt trướcOmiya (Saitama) Đến Shimoimaichi Bảng giờ09:23- Daiyamuko
- 大谷向
- Ga
- West Exit
09:25Walk1.8km 22min -
521:14 - 06:118h 57min JPY 248.150
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.