Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
107:15 - 12:144h 59min JPY 17.460 Đổi tàu 4 lần
- 宮島
- 宮島
- Cảng
07:151 Stopsフェリー各社 宮島口-宮島〔フェリー〕航路 宮島口-宮島〔フェリー〕 đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]JPY 200 10minMiyajima Đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship] Bảng giờ- Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]
- 宮島口〔松大汽船〕
- Cảng
07:27Walk662m 9min07:389 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Hiroshima Lên xe: Front/Middle30minMiyajimaguchi(San'yo Line) Đến Hiroshima Bảng giờ08:223 StopsNozomiNozomi 6 đến Tokyo Sân ga: 14 Lên xe: Middle1h 21minĐi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíHiroshima Đến Shin-osaka Bảng giờ09:485 StopsHikariHikari 502 đến Tokyo Sân ga: 252h 9minJPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 6.990 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 13.060 Toa Xanh 12:021 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Hamamatsu Sân ga: 2JPY 11.330 5minMishima Đến Numazu Bảng giờ- Numazu
- 沼津
- Ga
- North Exit
12:07Walk482m 7min -
207:00 - 12:145h 14min JPY 17.460 Đổi tàu 4 lần
- 宮島
- 宮島
- Cảng
07:001 StopsFerry Companies Miyajimaguchi-Miyajima (Cruise Ship)Sea Route Miyajimaguchi-Miyajima (Cruise Ship) đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]JPY 200 10minMiyajima Đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship] Bảng giờ- Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]
- 宮島口〔松大汽船〕
- Cảng
07:12Walk209m 9min07:229 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Shiraichi Lên xe: Front/Middle32minMiyajimaguchi(San'yo Line) Đến Hiroshima Bảng giờ08:1009:346 StopsHikariHikari 502 đến Tokyo Sân ga: 22h 23minJPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 6.460 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 12.530 Toa Xanh 12:021 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Hamamatsu Sân ga: 2JPY 11.330 5minMishima Đến Numazu Bảng giờ- Numazu
- 沼津
- Ga
- North Exit
12:07Walk482m 7min -
307:30 - 13:125h 42min JPY 17.460 Đổi tàu 4 lần
- 宮島
- 宮島
- Cảng
07:301 StopsFerry Companies Miyajimaguchi-Miyajima (Cruise Ship)Sea Route Miyajimaguchi-Miyajima (Cruise Ship) đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]JPY 200 10minMiyajima Đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship] Bảng giờ- Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]
- 宮島口〔松大汽船〕
- Cảng
07:42Walk209m 9min07:599 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Hiro Lên xe: Front/Middle33minMiyajimaguchi(San'yo Line) Đến Hiroshima Bảng giờ08:435 StopsNozomiNozomi 8 đến Tokyo Sân ga: 142h 12minĐi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíHiroshima Đến Nagoya Bảng giờ11:087 StopsKodamaKodama 716 đến Tokyo Sân ga: 151h 41minJPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 7.200 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 13.270 Toa Xanh 13:001 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Fuji Sân ga: 4JPY 11.330 5minMishima Đến Numazu Bảng giờ- Numazu
- 沼津
- Ga
- North Exit
13:05Walk482m 7min -
407:00 - 13:406h 40min JPY 46.420 IC JPY 46.417 Đổi tàu 6 lần
- 宮島
- 宮島
- Cảng
07:001 StopsFerry Companies Miyajimaguchi-Miyajima (Cruise Ship)Sea Route Miyajimaguchi-Miyajima (Cruise Ship) đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]JPY 200 10minMiyajima Đến Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship] Bảng giờ- Miyajimaguchi [Matsudai Tourist Ship]
- 宮島口〔松大汽船〕
- Cảng
07:12Walk209m 9min07:266 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến IwakuniJPY 330 23minMiyajimaguchi(San'yo Line) Đến Iwakuni Bảng giờ- Iwakuni
- 岩国
- Ga
- East Exit
07:49Walk200m 4min- Iwakuni Sta. East Exit
- 岩国駅東口
- Trạm Xe buýt
08:132 Stopsいわくにバス 岩国錦帯橋空港線đến Iwakuni AirportJPY 200 7minIwakuni Sta. East Exit Đến Iwakuni Airport Bảng giờ09:051 StopsANAANA634 đến Haneda Airport(Tokyo)JPY 43.600 1h 30minIwakuni Airport Đến Haneda Airport(Tokyo) Bảng giờ- Haneda Airport(Tokyo)
- 羽田空港(空路)
- Sân bay
10:40Walk0m 10min10:576 StopsKeikyu Airport Line Expressđến Zushi-Hayama Sân ga: 1, 212minHaneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu) Đến Keikyu-Kamata Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Keikyu-Kamata
- 京急蒲田
- Ga
5 StopsKeikyu Main Line Expressđến Zushi-Hayama Sân ga: 1 Lên xe: Front/MiddleJPY 400 IC JPY 397 16minKeikyu-Kamata Đến Yokohama Bảng giờ11:3316 StopsJR Tokaido Main Line(Tokyo-Atami)đến Atami Sân ga: 61h 21minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.260 Toa Xanh 13:143 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 1.690 19minAtami Đến Numazu Bảng giờ- Numazu
- 沼津
- Ga
- North Exit
13:33Walk482m 7min -
506:46 - 15:178h 31min JPY 226.560
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.