Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
Phần trên của tìm lộ trình
ชินโคเบะ → โอริกซ์รถเช่าฮิกาชิอูระSSเคาน์เตอร์
- Xuất phát lúc
- 23:59 06/25, 2024
-
106:19 - 08:041h 45min JPY 7.910 Đổi tàu 2 lần06:193 StopsNozomiNozomi 68 đến Tokyo Sân ga: 2 Lên xe: Front1h 2min
JPY 3.400 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 4.160 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 7.820 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-kobe Đến Nagoya Bảng giờ07:302 StopsJR Tokaido Main Line New Rapid(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 217minNagoya Đến Obu Bảng giờ07:52- Owarimorioka
- 尾張森岡
- Ga
07:54Walk726m 10min -
206:10 - 08:041h 54min JPY 7.910 Đổi tàu 1 lần06:103 StopsNozomiNozomi 66 đến Tokyo Sân ga: 2 Lên xe: Front1h 2min
JPY 3.400 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 4.160 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 7.820 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-kobe Đến Nagoya Bảng giờ07:20- TÀU ĐI THẲNG
- Obu
- 大府
- Ga
- Owarimorioka
- 尾張森岡
- Ga
07:54Walk726m 10min -
306:37 - 08:281h 51min JPY 7.910 Đổi tàu 2 lần06:373 StopsNozomiNozomi 70 đến Tokyo Sân ga: 2 Lên xe: Front1h 3min
JPY 3.400 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 4.160 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 7.820 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-kobe Đến Nagoya Bảng giờ07:543 StopsJR Tokaido Main Line Semi Rapid(Atami-Maibara)đến Hamamatsu Sân ga: 317minNagoya Đến Obu Bảng giờ08:16- Owarimorioka
- 尾張森岡
- Ga
08:18Walk726m 10min -
400:32 - 10:3310h 1min JPY 3.920 Đổi tàu 6 lần00:321 StopsKobe Municipal Subway Hokushin Seishin Yamate Lineđến Seishinchuo Lên xe: 6JPY 210 2minShin-kobe Đến Sannomiya(Kobe Subway) Bảng giờ
- Sannomiya(Kobe Subway)
- 三宮(地下鉄西神・山手線)
- Ga
00:34Walk0m 7min04:5623 StopsHanshin Main Lineđến Osaka-Umeda(Hanshin Line)38minKobe-sannomiya(Hanshin Line) Đến Amagasaki(Hanshin Line) Bảng giờ05:3710 StopsHanshinnanba Line Semi Expressđến YamatosaidaijiJPY 420 19minAmagasaki(Hanshin Line) Đến Osaka-Namba Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Osaka-Namba
- 大阪難波〔近鉄・阪神線〕
- Ga
3 StopsKintetsu Namba-Nara Line Semi-Expressđến Yamatosaidaiji Sân ga: 1, 2 Lên xe: Front/Middle/Back5minOsaka-Namba Đến Tsuruhashi Bảng giờ06:3022 StopsKintetsu Osaka Line Expressđến Isuzugawa Sân ga: 1, 21h 53minTsuruhashi Đến Isenakagawa Bảng giờ08:2515 StopsKintetsu Nagoya Line Expressđến Kintetsu-Nagoya Lên xe: FrontJPY 2.860 1h 20minIsenakagawa Đến Kintetsu-Nagoya Bảng giờ- Kintetsu-Nagoya
- 近鉄名古屋
- Ga
09:45Walk0m 8min10:013 StopsJR Tokaido Main Line Rapid(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 217minNagoya Đến Obu Bảng giờ10:21- Owarimorioka
- 尾張森岡
- Ga
10:23Walk726m 10min -
523:59 - 02:322h 33min JPY 93.800
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.