Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
122:48 - 06:397h 51min JPY 9.510 Đổi tàu 4 lần22:483 StopsMizuhoMizuho 614 đến Shin-osaka Sân ga: 23 Lên xe: Front49min
JPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.380 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.650 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíOkayama Đến Shin-osaka Bảng giờ23:521 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Localđến Nishiakashi Sân ga: 7 Lên xe: MiddleJPY 3.080 3minShin-osaka Đến Osaka Bảng giờ- Osaka
- 大阪
- Ga
- Central North Exit
23:55Walk921m 15min- WILLER Bus Terminal Osaka-umeda
- WILLERバスターミナル大阪梅田
- Trạm Xe buýt
00:204 StopsWILLER Tokyo‧Chiba-Okayama‧Hiroshimađến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)JPY 3.300 4h 50minWILLER Bus Terminal Osaka-umeda Đến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome) Bảng giờ- Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)
- 名古屋駅〔則武1丁目〕
- Trạm Xe buýt
05:10Walk587m 9min05:2906:14- Kamezaki
- 亀崎
- Ga
06:30Walk690m 9min -
223:05 - 07:208h 15min JPY 5.400 Đổi tàu 2 lần
- 오카야마
- 岡山
- Ga
- West Exit
23:05Walk242m 5min- Okayama Sta.
- 岡山駅〔西口〕
- Trạm Xe buýt
23:103 StopsExpressway Bus Nagoya-Okayama‧Kurashikiđến Meitetsu Bus CenterJPY 4.800 7h 0minOkayama Sta. Đến Meitetsu Bus Center Bảng giờ- Meitetsu Bus Center
- 名鉄バスセンター
- Trạm Xe buýt
06:10Walk529m 13min06:263 StopsJR Tokaido Main Line Semi Rapid(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 217minNagoya Đến Obu Bảng giờ06:56- Kamezaki
- 亀崎
- Ga
07:11Walk690m 9min -
323:05 - 07:398h 34min JPY 5.750 Đổi tàu 2 lần
- 오카야마
- 岡山
- Ga
- West Exit
23:05Walk242m 5min- Okayama Sta.
- 岡山駅〔西口〕
- Trạm Xe buýt
23:103 StopsExpressway Bus Nagoya-Okayama‧Kurashikiđến Meitetsu Bus CenterJPY 4.800 7h 0minOkayama Sta. Đến Meitetsu Bus Center Bảng giờ- Meitetsu Bus Center
- 名鉄バスセンター
- Trạm Xe buýt
06:10Walk216m 9min06:343 StopsMeitetsu Tokoname-Airport Line Rapid Expressđến Kōwa17minMeitetsu-Nagoya Đến Otagawa Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Otagawa
- 太田川
- Ga
5 StopsMeitetsu Kowa Line Rapid Expressđến Kōwa Lên xe: MiddleJPY 750 16minOtagawa Đến Chitahanda Bảng giờ- Chitahanda
- 知多半田
- Ga
- East Exit
07:07Walk649m 13min07:23- Kamezaki
- 亀崎
- Ga
07:30Walk690m 9min -
406:01 - 08:412h 40min JPY 10.770 Đổi tàu 2 lần06:015 StopsNozomiNozomi 70 đến Tokyo Sân ga: 24 Lên xe: Front1h 39min
JPY 4.170 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 5.230 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 8.890 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíOkayama Đến Nagoya Bảng giờ07:543 StopsJR Tokaido Main Line Semi Rapid(Atami-Maibara)đến Hamamatsu Sân ga: 317minNagoya Đến Obu Bảng giờ08:16- Kamezaki
- 亀崎
- Ga
08:32Walk690m 9min -
522:14 - 02:324h 18min JPY 149.200
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.