Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
Phần trên của tìm lộ trình
Koyasan → Shigaraki Ceramic Cultural Park
- Xuất phát lúc
- 21:42 05/25, 2024
-
105:33 - 10:565h 23min JPY 3.690 Đổi tàu 6 lần05:3305:419 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)41minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ06:3313 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Middle/BackJPY 930 47minHashimoto(Wakayama) Đến Shin-imamiya Bảng giờ07:278 StopsJR Osaka Loop Lineđến Nishikujo,Osaka Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/Middle/Back17minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ07:5314 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Rapidđến Nagahama Sân ga: 8JPY 1.170 59minOsaka Đến Ishiyama Bảng giờ
- Ishiyama
- 石山
- Ga
- South Exit
08:52Walk110m 5min- Ishiyama Sta.
- 石山駅
- Trạm Xe buýt
09:1036 StopsTeisan Konan Kotsu [150]đến Miho MuseumJPY 840 43minIshiyama Sta. Đến Momodaniguchi (Tashirokogen no Sato) Bảng giờ- Momodaniguchi (Tashirokogen no Sato)
- 桃谷口(田代高原の郷)
- Trạm Xe buýt
10:128 Stops滋賀県甲賀市 田代・畑・陶芸の森巡回線甲賀市コミュニティバス(甲賀市) 田代・畑・陶芸の森巡回線 đến Shigaraki Sta.JPY 250 26minMomodaniguchi (Tashirokogen no Sato) Đến Shigaraki Area Civic Center Bảng giờ- Shigaraki Area Civic Center
- 信楽地域市民センター
- Trạm Xe buýt
10:38Walk1.4km 18min -
206:16 - 11:044h 48min JPY 3.590 Đổi tàu 6 lần06:1606:269 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)39minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ07:0913 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Middle/BackJPY 930 49minHashimoto(Wakayama) Đến Shin-imamiya Bảng giờ08:085 StopsYamatoji Rapidđến Tennoji Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/Middle/Back15minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ08:308 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line New Rapidđến Omishiotsu Sân ga: 851minOsaka Đến Kusatsu(Shiga) Bảng giờ09:265 StopsJR Kusatsu Lineđến Kibukawa Sân ga: 1, 2JPY 1.690 26minKusatsu(Shiga) Đến Kibukawa Bảng giờ10:24
- Gyokukeiji-mae
- 玉桂寺前
- Ga
10:45Walk1.4km 19min -
305:33 - 11:045h 31min JPY 3.590 Đổi tàu 7 lần05:3305:419 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)41minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ06:3313 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Middle/BackJPY 930 47minHashimoto(Wakayama) Đến Shin-imamiya Bảng giờ07:365 StopsJR Kansai Main Line[Yamatoji Line](Nara-JR Namba)đến Oji(Nara) Sân ga: 2 Lên xe: Front/Middle13minShin-imamiya Đến Kyuhoji Bảng giờ07:546 StopsJR Osaka Higashi Line Direct Rapid Serviceđến Osaka Sân ga: 3 Lên xe: Middle25minKyuhoji Đến Shin-osaka Bảng giờ08:2816 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Rapidđến Maibara Sân ga: 51h 2minShin-osaka Đến Kusatsu(Shiga) Bảng giờ09:4710:24
- Gyokukeiji-mae
- 玉桂寺前
- Ga
10:45Walk1.4km 19min -
407:41 - 12:044h 23min JPY 3.590 Đổi tàu 6 lần07:4107:529 StopsNankai Koya Line Localđến Hashimoto(Wakayama)48minGokurakubashi Đến Hashimoto(Wakayama) Bảng giờ08:4613 StopsNankai Koya Line Expressđến Namba(Nankai Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Middle/BackJPY 930 46minHashimoto(Wakayama) Đến Shin-imamiya Bảng giờ09:395 StopsYamatoji Rapidđến Tennoji Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/Middle/Back14minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trướcShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ10:008 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line New Rapidđến Kusatsu(Shiga) Sân ga: 850minOsaka Đến Kusatsu(Shiga) Bảng giờ10:5711:24
- Gyokukeiji-mae
- 玉桂寺前
- Ga
11:45Walk1.4km 19min -
521:42 - 00:032h 21min JPY 55.820
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.