Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
107:04 - 11:184h 14min JPY 11.490 Đổi tàu 3 lần07:0410 StopsShinanoShinano 2 đến Nagoya Sân ga: 1 Lên xe: Front/Middle/Back2h 14min
JPY 2.200 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.730 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.000 Toa Xanh 09:262 StopsNozomiNozomi 13 đến Hakata Sân ga: 17 Lên xe: Back49minJPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.270 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.540 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíNagoya Đến Shin-osaka Bảng giờ10:233 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Localđến Takarazuka Sân ga: 714minShin-osaka Đến Amagasaki(Tokaido Line) Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Amagasaki(Tokaido Line)
- 尼崎〔JR〕
- Ga
5 StopsJR Fukuchiyama Line[Takarazuka Line]đến Takarazuka Sân ga: 3 Lên xe: MiddleJPY 6.600 15minAmagasaki(Tokaido Line) Đến Kawanishiikeda Bảng giờ- Kawanishiikeda
- 川西池田
- Ga
- North Exit
10:52Walk592m 10min11:041 StopsNose Tetsudo Myoken Lineđến Nisseichuo Sân ga: 4, 5JPY 160 2minKawanishinoseguchi Đến Kinunobebashi Bảng giờ- Kinunobebashi
- 絹延橋
- Ga
11:06Walk761m 12min -
205:24 - 12:186h 54min JPY 8.610 Đổi tàu 4 lần
- 松本
- 松本
- Ga
- Oshiro Exit(East)
05:24Walk267m 6min- Matsumoto Bus Terminal
- 松本バスターミナル
- Trạm Xe buýt
05:307 StopsExpressway Bus Nagoya-Matsumotođến Meitetsu Bus CenterJPY 3.800 1h 39minMatsumoto Bus Terminal Đến Komaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen) Bảng giờ- Komaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen)
- 駒場〔中央道昼神温泉〕
- Trạm Xe buýt
07:232 Stops高速バス アルペン伊那号đến Universal Studios JapanJPY 4.400 3h 32minKomaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen) Đến Highway Nagaokakyo Bảng giờ- Highway Nagaokakyo
- 高速長岡京
- Trạm Xe buýt
10:55Walk329m 9min11:094 StopsHankyu Kyoto Line Semi-Expressđến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Sân ga: 210minNishiyama-Tennozan Đến Takatsukishi(Hankyu Line) Bảng giờ11:213 StopsHankyu Kyoto Line Limited Expressđến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/Middle17minTakatsukishi(Hankyu Line) Đến Juso Bảng giờ11:434 StopsHankyu Takarazuka Line Expressđến Takarazuka Sân ga: 3JPY 410 16minJuso Đến Ikeda(Osaka) Bảng giờ- Ikeda(Osaka)
- 池田(大阪府)
- Ga
- Marche-3 Exit
11:59Walk1.3km 19min -
305:24 - 12:387h 14min JPY 9.240 Đổi tàu 3 lần
- 松本
- 松本
- Ga
- Oshiro Exit(East)
05:24Walk267m 6min- Matsumoto Bus Terminal
- 松本バスターミナル
- Trạm Xe buýt
05:307 StopsExpressway Bus Nagoya-Matsumotođến Meitetsu Bus CenterJPY 3.800 1h 39minMatsumoto Bus Terminal Đến Komaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen) Bảng giờ- Komaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen)
- 駒場〔中央道昼神温泉〕
- Trạm Xe buýt
07:236 Stops高速バス アルペン伊那号đến Universal Studios JapanJPY 5.000 4h 29minKomaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen) Đến Osaka-umeda (Hankyu 3 Bangai) Bảng giờ- Osaka-umeda (Hankyu 3 Bangai)
- 大阪梅田〔阪急三番街〕
- Trạm Xe buýt
11:52Walk184m 8min12:006 StopsHankyu Takarazuka Line Expressđến Takarazuka Sân ga: 4, 5 Lên xe: Middle/BackJPY 280 21minOsaka-Umeda(Hankyu Line) Đến Kawanishinoseguchi Bảng giờ12:241 StopsNose Tetsudo Myoken Lineđến Nisseichuo Sân ga: 4, 5JPY 160 2minKawanishinoseguchi Đến Kinunobebashi Bảng giờ- Kinunobebashi
- 絹延橋
- Ga
12:26Walk761m 12min -
405:24 - 12:417h 17min JPY 9.310 Đổi tàu 3 lần
- 松本
- 松本
- Ga
- Oshiro Exit(East)
05:24Walk267m 6min- Matsumoto Bus Terminal
- 松本バスターミナル
- Trạm Xe buýt
05:307 StopsExpressway Bus Nagoya-Matsumotođến Meitetsu Bus CenterJPY 3.800 1h 39minMatsumoto Bus Terminal Đến Komaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen) Bảng giờ- Komaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen)
- 駒場〔中央道昼神温泉〕
- Trạm Xe buýt
07:236 Stops高速バス アルペン伊那号đến Universal Studios JapanJPY 5.000 4h 29minKomaba (Chuo Expressway Hirugami Onsen) Đến Osaka-umeda (Hankyu 3 Bangai) Bảng giờ- Osaka-umeda (Hankyu 3 Bangai)
- 大阪梅田〔阪急三番街〕
- Trạm Xe buýt
11:52Walk184m 8min12:0111 StopsHankyu Takarazuka Lineđến Hibarigaokahanayashiki Sân ga: 4, 5JPY 280 25minOsaka-Umeda(Hankyu Line) Đến Ikeda(Osaka) Bảng giờ- Ikeda(Osaka)
- 池田(大阪府)
- Ga
- Marche-2 Exit
12:26Walk66m 3min- Hankyu Ikeda Sta.
- 阪急池田駅
- Trạm Xe buýt
- 東のりば2
12:322 StopsHankyu Bus [126]đến Kibogaoka 4Chome (Osaka)JPY 230 2minHankyu Ikeda Sta. Đến Nakahashi (Osaka) Bảng giờ- Nakahashi (Osaka)
- 中橋(大阪府)
- Trạm Xe buýt
12:34Walk458m 7min -
504:55 - 09:274h 32min JPY 201.500
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.