Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
Phần trên của tìm lộ trình
Arashiyama(Hankyu Line) → Driver stand ikawadani 2 rinkan
- Xuất phát lúc
- 09:01 06/27, 2024
-
109:15 - 11:212h 6min JPY 1.590 Đổi tàu 3 lần09:153 StopsHankyu Arashiyama Lineđến Katsura Sân ga: 1, 2 Lên xe: 1・48minArashiyama(Hankyu Line) Đến Katsura Bảng giờ09:266 StopsHankyu Kyoto Line Limited Expressđến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Front/MiddleJPY 410 36minKatsura Đến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Bảng giờ
- Osaka-Umeda(Hankyu Line)
- 大阪梅田(阪急線)
- Ga
10:02Walk0m 10min10:155 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line New Rapidđến Himeji Sân ga: 5 Lên xe: Front/MiddleJPY 950 38minOsaka Đến Akashi Bảng giờ- Akashi
- 明石
- Ga
- South Exit
10:53Walk215m 5min- Akashi Sta.
- 明石駅
- Trạm Xe buýt
- 西ロータリー7のりば
11:039 StopsShinki Bus [57]đến 池上中央公園経由伊川谷駅JPY 230 10minAkashi Sta. Đến Jidoshagakkou-mae (Akashi) Bảng giờ- Jidoshagakkou-mae (Akashi)
- 自動車学校前(明石市)
- Trạm Xe buýt
11:13Walk679m 8min -
209:15 - 11:262h 11min JPY 1.310 Đổi tàu 4 lần09:153 StopsHankyu Arashiyama Lineđến Katsura Sân ga: 1, 2 Lên xe: 1・48minArashiyama(Hankyu Line) Đến Katsura Bảng giờ09:265 StopsHankyu Kyoto Line Limited Expressđến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Front/Middle32minKatsura Đến Juso Bảng giờ10:034 StopsHankyu Kobe Line Limited Expressđến Shinkaichi Sân ga: 1 Lên xe: BackJPY 640 25minJuso Đến Kobe-sannomiya(Hankyu Line) Bảng giờ
- Kobe-sannomiya(Hankyu Line)
- 神戸三宮〔阪急線〕
- Ga
10:28Walk0m 7min10:3612 StopsKobe Municipal Subway Hokushin Seishin Yamate Lineđến Seishinchuo Sân ga: 2 Lên xe: 5JPY 380 27minSannomiya(Kobe Subway) Đến Ikawadani Bảng giờ- Ikawadani
- 伊川谷
- Ga
- South Exit
11:03Walk175m 4min- Ikawadani Sta.
- 伊川谷駅
- Trạm Xe buýt
- 3のりば
11:12- Ikuta (Hyogo)
- 生田(兵庫県)
- Trạm Xe buýt
11:23Walk332m 3min -
309:23 - 11:302h 7min JPY 1.640 Đổi tàu 3 lần09:233 StopsHankyu Arashiyama Lineđến Katsura Sân ga: 1, 2 Lên xe: 1・48minArashiyama(Hankyu Line) Đến Katsura Bảng giờ09:356 StopsHankyu Kyoto Line Limited Expressđến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Front/MiddleJPY 410 37minKatsura Đến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Bảng giờ
- Osaka-Umeda(Hankyu Line)
- 大阪梅田(阪急線)
- Ga
10:12Walk0m 10min10:305 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line New Rapidđến Himeji Sân ga: 5 Lên xe: Front/MiddleJPY 950 37minOsaka Đến Akashi Bảng giờ- Akashi
- 明石
- Ga
- South Exit
11:07Walk215m 5min- Akashi Sta.
- 明石駅
- Trạm Xe buýt
- 西ロータリー7のりば
11:15- Ikuta (Hyogo)
- 生田(兵庫県)
- Trạm Xe buýt
11:27Walk320m 3min -
409:15 - 11:302h 15min JPY 1.640 Đổi tàu 3 lần09:153 StopsHankyu Arashiyama Lineđến Katsura Sân ga: 1, 2 Lên xe: 1・48minArashiyama(Hankyu Line) Đến Katsura Bảng giờ09:2716 StopsHankyu Kyoto Line Semi-Expressđến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Sân ga: 4, 5 Lên xe: Front/MiddleJPY 410 51minKatsura Đến Osaka-Umeda(Hankyu Line) Bảng giờ
- Osaka-Umeda(Hankyu Line)
- 大阪梅田(阪急線)
- Ga
10:18Walk0m 10min10:305 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line New Rapidđến Himeji Sân ga: 5 Lên xe: Front/MiddleJPY 950 37minOsaka Đến Akashi Bảng giờ- Akashi
- 明石
- Ga
- South Exit
11:07Walk215m 5min- Akashi Sta.
- 明石駅
- Trạm Xe buýt
- 西ロータリー7のりば
11:15- Ikuta (Hyogo)
- 生田(兵庫県)
- Trạm Xe buýt
11:27Walk320m 3min -
509:01 - 10:401h 39min JPY 34.300
- Arashiyama(Hankyu Line)
- 嵐山〔阪急線〕
09:01Xe hơi/Tắc-xi95.5km 1h 39min
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.