Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
108:39 - 14:375h 58min JPY 42.740 IC JPY 42.737 Đổi tàu 6 lần08:394 StopsHakone Tozan Line Local(Odawara-HakoneYumoto)đến Odawara Lên xe: Middle/BackJPY 360 15minHakone-Yumoto Đến Odawara Bảng giờ09:142 StopsKodamaKodama 822 đến Tokyo Sân ga: 14 Lên xe: BackJPY 1.340 26min
JPY 1.760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.290 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 3.060 Toa Xanh 10:051 StopsKeikyu Main Line Airport Rapid Limited Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 111minShinagawa Đến Haneda Airport Terminal 3(Keikyu) Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Haneda Airport Terminal 3(Keikyu)
- 羽田空港第3ターミナル(京急)
- Ga
1 StopsKeikyu Airport Line Airport Rapid Ltd. Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 1JPY 330 IC JPY 327 2minHaneda Airport Terminal 3(Keikyu) Đến Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu) Bảng giờ- Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu)
- 羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
- Ga
10:19Walk0m 2min11:001 StopsJALJAL479 đến Takamatsu Airport Sân ga: Terminal 1JPY 36.400 1h 20minHaneda Airport(Tokyo) Đến Takamatsu Airport Bảng giờ- Takamatsu Airport
- 高松空港
- Sân bay
12:25Walk150m 2min- Takamatsu Kuko
- 高松空港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
12:3511 Stopsことでんバス 高松空港リムジンバスđến Ferry Station (Kagawa)JPY 1.000 50minTakamatsu Kuko Đến Takamatsu-eki Bảng giờ- Takamatsu-eki
- 高松駅(香川県)
- Trạm Xe buýt
- 6番おりば
13:25Walk269m 10min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
13:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
14:17Walk31m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
14:262 StopsShodo-shima Olive Bus Nishiura Lineđến Tonosho-koJPY 150 4minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Tonosho-Honmachi Bảng giờ- Tonosho-Honmachi
- 土庄本町
- Trạm Xe buýt
14:30Walk630m 7min -
208:39 - 14:375h 58min JPY 42.740 IC JPY 42.737 Đổi tàu 6 lần08:394 StopsHakone Tozan Line Local(Odawara-HakoneYumoto)đến Odawara Lên xe: Middle/BackJPY 360 15minHakone-Yumoto Đến Odawara Bảng giờ09:142 StopsKodamaKodama 822 đến Tokyo Sân ga: 14 Lên xe: BackJPY 1.340 26min
JPY 1.760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.290 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 3.060 Toa Xanh 10:051 StopsKeikyu Main Line Airport Rapid Limited Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 111minShinagawa Đến Haneda Airport Terminal 3(Keikyu) Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Haneda Airport Terminal 3(Keikyu)
- 羽田空港第3ターミナル(京急)
- Ga
1 StopsKeikyu Airport Line Airport Rapid Ltd. Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 1JPY 330 IC JPY 327 2minHaneda Airport Terminal 3(Keikyu) Đến Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu) Bảng giờ- Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu)
- 羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
- Ga
10:19Walk0m 2min11:001 StopsJALJAL479 đến Takamatsu Airport Sân ga: Terminal 1JPY 36.400 1h 20minHaneda Airport(Tokyo) Đến Takamatsu Airport Bảng giờ- Takamatsu Airport
- 高松空港
- Sân bay
12:25Walk150m 2min- Takamatsu Kuko
- 高松空港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
12:359 Stopsことでんバス 高松空港リムジンバスđến Ferry Station (Kagawa)JPY 1.000 45minTakamatsu Kuko Đến Takamatsu Chikko Bảng giờ- Takamatsu Chikko
- 高松築港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 8番のりば
13:20Walk205m 10min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
13:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
14:17Walk31m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
14:262 StopsShodo-shima Olive Bus Nishiura Lineđến Tonosho-koJPY 150 4minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Tonosho-Honmachi Bảng giờ- Tonosho-Honmachi
- 土庄本町
- Trạm Xe buýt
14:30Walk630m 7min -
308:18 - 14:406h 22min JPY 40.700 IC JPY 40.697 Đổi tàu 6 lần08:184 StopsHakone Tozan Line Local(Odawara-HakoneYumoto)đến Odawara Lên xe: Middle/BackJPY 360 15minHakone-Yumoto Đến Odawara Bảng giờ08:4511 StopsJR Ueno Tokyo Lineđến Takasaki via Tokyo Sân ga: 6 Lên xe: Front/MiddleJPY 990 IC JPY 990 53min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.260 Toa Xanh 09:595 StopsKeikyu Main Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 214minYokohama Đến Keikyu-Kamata Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Keikyu-Kamata
- 京急蒲田
- Ga
6 StopsKeikyu Airport Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 4JPY 400 IC JPY 397 10minKeikyu-Kamata Đến Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu) Bảng giờ- Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu)
- 羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
- Ga
10:25Walk0m 2min11:001 StopsJALJAL479 đến Takamatsu Airport Sân ga: Terminal 1JPY 36.400 1h 20minHaneda Airport(Tokyo) Đến Takamatsu Airport Bảng giờ- Takamatsu Airport
- 高松空港
- Sân bay
12:25Walk150m 2min- Takamatsu Kuko
- 高松空港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
12:359 Stopsことでんバス 高松空港リムジンバスđến Ferry Station (Kagawa)JPY 1.000 45minTakamatsu Kuko Đến Takamatsu Chikko Bảng giờ- Takamatsu Chikko
- 高松築港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 8番のりば
13:20Walk205m 10min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
13:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
14:17Walk31m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
14:266 StopsShodo-shima Olive Bus Nishiura Lineđến Tonosho-koJPY 150 11minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Oji-mae Bảng giờ- Oji-mae
- 王子前(香川県)
- Trạm Xe buýt
14:37Walk273m 3min -
407:59 - 15:127h 13min JPY 18.290 Đổi tàu 5 lần07:594 StopsHakone Tozan Line Local(Odawara-HakoneYumoto)đến Odawara Lên xe: Middle/BackJPY 360 14minHakone-Yumoto Đến Odawara Bảng giờ08:3510:494 StopsNozomiNozomi 19 đến Hakata Sân ga: 161h 36min
JPY 5.390 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 6.450 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 12.520 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíNagoya Đến Okayama Bảng giờ12:425 StopsMarine LinerMarine Liner 31 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: FrontJPY 10.990 54minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
13:36Walk392m 13min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
14:201 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
14:57Walk26m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
15:012 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 150 4minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Tonosho-Honmachi Bảng giờ- Tonosho-Honmachi
- 土庄本町
- Trạm Xe buýt
15:05Walk630m 7min -
507:44 - 15:568h 12min JPY 265.000
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.