Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
105:26 - 08:022h 36min JPY 1.760 Đổi tàu 5 lần05:261 StopsKobe Municipal Subway Hokushin Seishin Yamate Lineđến Seishinchuo Sân ga: 2 Lên xe: 6JPY 210 2minShin-kobe Đến Sannomiya(Kobe Subway) Bảng giờ
- Sannomiya(Kobe Subway)
- 三宮(地下鉄西神・山手線)
- Ga
05:28Walk0m 7min05:4414 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Localđến Takatsuki(Osaka) Lên xe: Front/Middle/Back36minSannomiya(Hyogo) Đến Osaka Bảng giờ06:249 StopsJR Osaka Loop Lineđến Nishikujo,Tennoji Sân ga: 1 Lên xe: MiddleJPY 740 19minOsaka Đến Tennoji Bảng giờ- Tennoji
- 天王寺
- Ga
06:43Walk0m 7min06:501 StopsKintetsu Minamiosaka-Yoshino Line Expressđến Yoshino(Nara) Lên xe: Front/Middle/Back16minOsaka Abenobashi Đến Furuichi(Osaka) Bảng giờ07:072 StopsKintetsu Nagano Line Semi Expressđến KawachinaganoJPY 530 6minFuruichi(Osaka) Đến Tondabayashi Bảng giờ- Tondabayashi
- 富田林
- Ga
07:13Walk169m 3min- Tondabayashi Eki-mae
- 富田林駅前
- Trạm Xe buýt
- 4番のりば
07:3011 Stops大阪府富田林市 東條線4市町村コミバス 東條線 đến Tondabayashi Eki-maeJPY 280 19minTondabayashi Eki-mae Đến Ryusen Bảng giờ- Ryusen
- 龍泉
- Trạm Xe buýt
07:49Walk869m 13min -
205:53 - 08:102h 17min JPY 1.640 Đổi tàu 5 lần05:531 StopsKobe Municipal Subway Hokushin Seishin Yamate Lineđến Seishinchuo Sân ga: 2 Lên xe: 6JPY 210 2minShin-kobe Đến Sannomiya(Kobe Subway) Bảng giờ
- Sannomiya(Kobe Subway)
- 三宮(地下鉄西神・山手線)
- Ga
05:55Walk0m 7min06:026 StopsHanshin Main Line Limited Expressđến Osaka-Umeda(Hanshin Line)23minKobe-sannomiya(Hanshin Line) Đến Amagasaki(Hanshin Line) Bảng giờ06:2710 StopsHanshinnanba Line Section Semi Expressđến Kintetsu-Nara Lên xe: Front/MiddleJPY 420 19minAmagasaki(Hanshin Line) Đến Osaka-Namba Bảng giờ- Osaka-Namba
- 大阪難波〔近鉄・阪神線〕
- Ga
06:46Walk0m 10min07:026 StopsNankai Koya Line Expressđến Hashimoto(Wakayama)JPY 610 28minNamba (Nankai Line) Đến Kawachinagano Bảng giờ- Kawachinagano
- 河内長野
- Ga
- West Exit
07:30Walk124m 2min- Kawachinagano Eki-mae
- 河内長野駅前
- Trạm Xe buýt
- 3番のりば
07:402 Stops南海バス [450]こんごう福祉センター線đến 府立こんごう福祉センターかんなびのさと前JPY 240 9minKawachinagano Eki-mae Đến Prefectural Kongo Welfare Center Mae Bảng giờ- Prefectural Kongo Welfare Center Mae
- 府立こんごう福祉センター前
- Trạm Xe buýt
07:561 Stops大阪府富田林市 東條線4市町村コミバス 東條線 đến Tondabayashi Eki-maeJPY 160 2minPrefectural Kongo Welfare Center Mae Đến Prefectural Kongo Welfare Center Mae East Exit Bảng giờ- Prefectural Kongo Welfare Center Mae East Exit
- 府立こんごう福祉センター前東口
- Trạm Xe buýt
07:58Walk908m 12min -
306:10 - 08:112h 1min JPY 2.670 Đổi tàu 3 lần06:101 StopsNozomiNozomi 66 đến Tokyo Sân ga: 2 Lên xe: MiddleJPY 660 12min
JPY 870 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.610 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 3.380 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-kobe Đến Shin-osaka Bảng giờ06:347 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Nakamozu(Osaka Subway) Sân ga: 1 Lên xe: 1JPY 290 15minShin-osaka Đến Namba(Osaka Metro) Bảng giờ- Namba(Osaka Metro)
- なんば〔Osaka Metro〕
- Ga
06:49Walk0m 7min07:026 StopsNankai Koya Line Expressđến Hashimoto(Wakayama)JPY 610 28minNamba (Nankai Line) Đến Kawachinagano Bảng giờ- Kawachinagano
- 河内長野
- Ga
- West Exit
07:30Walk124m 2min- Kawachinagano Eki-mae
- 河内長野駅前
- Trạm Xe buýt
- 3番のりば
07:402 Stops南海バス [450]こんごう福祉センター線đến 府立こんごう福祉センターかんなびのさと前JPY 240 9minKawachinagano Eki-mae Đến Prefectural Kongo Welfare Center Mae Bảng giờ- Prefectural Kongo Welfare Center Mae
- 府立こんごう福祉センター前
- Trạm Xe buýt
07:49Walk1.7km 22min -
405:53 - 08:112h 18min JPY 1.480 Đổi tàu 4 lần05:531 StopsKobe Municipal Subway Hokushin Seishin Yamate Lineđến Seishinchuo Sân ga: 2 Lên xe: 6JPY 210 2minShin-kobe Đến Sannomiya(Kobe Subway) Bảng giờ
- Sannomiya(Kobe Subway)
- 三宮(地下鉄西神・山手線)
- Ga
05:55Walk0m 7min06:026 StopsHanshin Main Line Limited Expressđến Osaka-Umeda(Hanshin Line)23minKobe-sannomiya(Hanshin Line) Đến Amagasaki(Hanshin Line) Bảng giờ06:2710 StopsHanshinnanba Line Section Semi Expressđến Kintetsu-Nara Lên xe: Front/MiddleJPY 420 19minAmagasaki(Hanshin Line) Đến Osaka-Namba Bảng giờ- Osaka-Namba
- 大阪難波〔近鉄・阪神線〕
- Ga
06:46Walk0m 10min07:026 StopsNankai Koya Line Expressđến Hashimoto(Wakayama)JPY 610 28minNamba (Nankai Line) Đến Kawachinagano Bảng giờ- Kawachinagano
- 河内長野
- Ga
- West Exit
07:30Walk124m 2min- Kawachinagano Eki-mae
- 河内長野駅前
- Trạm Xe buýt
- 3番のりば
07:402 Stops南海バス [450]こんごう福祉センター線đến 府立こんごう福祉センターかんなびのさと前JPY 240 9minKawachinagano Eki-mae Đến Prefectural Kongo Welfare Center Mae Bảng giờ- Prefectural Kongo Welfare Center Mae
- 府立こんごう福祉センター前
- Trạm Xe buýt
07:49Walk1.7km 22min -
504:40 - 06:041h 24min JPY 33.500
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.