Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
115:25 - 18:453h 20min JPY 8.030 Đổi tàu 4 lần15:251 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Localđến Kyoto Sân ga: 7 Lên xe: Middle4minOsaka Đến Shin-osaka Bảng giờ15:412 StopsNozomiNozomi 35 đến Hakata Sân ga: 2244min
JPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.180 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.450 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-osaka Đến Okayama Bảng giờ16:426 StopsMarine LinerMarine Liner 47 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: 1JPY 4.830 55minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 330 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
17:37Walk392m 6min17:45- Busshozan
- 仏生山
- Ga
18:02Walk48m 3min- Busshozan Sta. West Exit
- 仏生山駅西口
- Trạm Xe buýt
18:1015 Stops香川県高松市 香川町シャトルバスKagawacho Shuttle Bus Kagawacho Shuttle Bus đến Ikenishikominkan ShishoJPY 310 16minBusshozan Sta. West Exit Đến 台目 Bảng giờ- 台目
- Trạm Xe buýt
18:26Walk1.6km 19min -
215:30 - 20:154h 45min JPY 5.500 Đổi tàu 5 lần15:3016:355 StopsJR San'yo Main Line(Kobe-Okayama)đến Banshuako Sân ga: 819minHimeji Đến Aioi(Hyogo) Bảng giờ16:5913 StopsJR San'yo Main Line(Kobe-Okayama)đến Itozaki Sân ga: 31h 9minAioi(Hyogo) Đến Okayama Bảng giờ18:135 StopsMarine LinerMarine Liner 53 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: 1JPY 4.830 53min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 330 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
19:06Walk392m 6min19:15- Busshozan
- 仏生山
- Ga
19:32Walk48m 3min- Busshozan Sta. West Exit
- 仏生山駅西口
- Trạm Xe buýt
19:4015 Stops香川県高松市 香川町シャトルバスKagawacho Shuttle Bus Kagawacho Shuttle Bus đến Ikenishikominkan ShishoJPY 310 16minBusshozan Sta. West Exit Đến 台目 Bảng giờ- 台目
- Trạm Xe buýt
19:56Walk1.6km 19min -
315:23 - 20:154h 52min JPY 5.390 Đổi tàu 3 lần15:2314 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Localđến Nishiakashi Sân ga: 6 Lên xe: Front/MiddleJPY 420 37minOsaka Đến Sannomiya(Hyogo) Bảng giờ
- Sannomiya(Hyogo)
- 三ノ宮(JR)
- Ga
- East Exit
16:00Walk193m 4min- Sannomiya BT.
- 三宮バスターミナル
- Trạm Xe buýt
16:0512 StopsJR高速バス 高松エクスプレス神戸号Expressway Bus Takamatsu Express Kobe Go đến Takamatsu Sta. Highway BT.JPY 4.300 2h 52minSannomiya BT. Đến Takamatsu Sta. Highway BT. Bảng giờ- Takamatsu Sta. Highway BT.
- 高松駅高速バスターミナル
- Trạm Xe buýt
18:57Walk433m 10min19:15- Busshozan
- 仏生山
- Ga
19:32Walk48m 3min- Busshozan Sta. West Exit
- 仏生山駅西口
- Trạm Xe buýt
19:4015 Stops香川県高松市 香川町シャトルバスKagawacho Shuttle Bus Kagawacho Shuttle Bus đến Ikenishikominkan ShishoJPY 310 16minBusshozan Sta. West Exit Đến 台目 Bảng giờ- 台目
- Trạm Xe buýt
19:56Walk1.6km 19min -
415:02 - 20:155h 13min JPY 5.190 Đổi tàu 2 lần
- โอซากะ
- 大阪
- Ga
- Midosuji North Exit
15:02Walk574m 8min- Osaka-umeda (Hankyu 3 Bangai)
- 大阪梅田〔阪急三番街〕
- Trạm Xe buýt
15:1010 StopsJR高速バス さぬきエクスプレス大阪号高速バス さぬきエクスプレス大阪号 đến Takamatsu Sta. Highway BT.JPY 4.500 3h 18minOsaka-umeda (Hankyu 3 Bangai) Đến Ritsurin Koen Mae (Kagawa) Bảng giờ- Ritsurin Koen Mae (Kagawa)
- 栗林公園前(香川県)
- Trạm Xe buýt
18:28Walk163m 4min- Ritsurin Koen Mae (Kagawa)
- 栗林公園前(香川県)
- Trạm Xe buýt
18:4610 StopsKotoden Bus [51] Shionoe Lineđến Iwasaki (Takamatsu)JPY 380 26minRitsurin Koen Mae (Kagawa) Đến Busshozan Sta. West Exit Bảng giờ- Busshozan Sta. West Exit
- 仏生山駅西口
- Trạm Xe buýt
19:4015 Stops香川県高松市 香川町シャトルバスKagawacho Shuttle Bus Kagawacho Shuttle Bus đến Ikenishikominkan ShishoJPY 310 16minBusshozan Sta. West Exit Đến 台目 Bảng giờ- 台目
- Trạm Xe buýt
19:56Walk1.6km 19min -
514:47 - 17:392h 52min JPY 76.900
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.