Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
123:46 - 07:037h 17min JPY 4.410 Đổi tàu 4 lần
- Shin-imamiya
- 新今宮
- Ga
- Tsutenkaku Tower Exit(East Exit)
23:46Walk333m 4min23:536 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Nakatsu(Osaka Metro) Sân ga: 2 Lên xe: 2JPY 240 13minDobutsuen-mae Đến Umeda(Osaka Metro) Bảng giờ- Umeda(Osaka Metro)
- 梅田(Osaka Metro)
- Ga
- Exit 5
00:06Walk960m 12min- WILLER Bus Terminal Osaka-umeda
- WILLERバスターミナル大阪梅田
- Trạm Xe buýt
00:204 StopsWILLER Tokyo‧Chiba-Okayama‧Hiroshimađến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)JPY 3.300 4h 50minWILLER Bus Terminal Osaka-umeda Đến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome) Bảng giờ- Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)
- 名古屋駅〔則武1丁目〕
- Trạm Xe buýt
05:10Walk587m 9min05:292 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3 Lên xe: Middle/BackJPY 180 5minNagoya Đến Kanayama(Aichi) Bảng giờ05:448 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Semi Expressđến Toyohashi Sân ga: 3, 423minKanayama(Aichi) Đến Chiryu Bảng giờ06:205 StopsMeitetsu Mikawa Line(Chiryu-Sanage)đến Sanage Sân ga: 2, 3JPY 690 16minChiryu Đến Tsuchihashi Bảng giờ- Tsuchihashi
- 土橋(愛知県)
- Ga
- South Exit
06:36Walk2.1km 27min -
223:15 - 07:047h 49min JPY 9.280 Đổi tàu 5 lần23:151 StopsJR Kansai Main Line[Yamatoji Line](Nara-JR Namba)đến Oji(Nara) Sân ga: 2 Lên xe: Middle/BackJPY 140 2minShin-imamiya Đến Tennoji Bảng giờ23:268 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Esaka Sân ga: 3 Lên xe: 10JPY 290 18minTennoji Đến Nakatsu(Osaka Metro) Bảng giờ
- Nakatsu(Osaka Metro)
- 中津(Osaka Metro)
- Ga
- Exit 3
23:44Walk299m 5min- Osaka-umeda (Plaza Motor Pool)
- 大阪梅田〔プラザモータープール〕
- Trạm Xe buýt
23:502 StopsJam Jam Liner JAMJAM LinerExpressway Bus JAMJAM Liner đến 浜松駅南口〔新高速バス〕JPY 8.000 5h 10minOsaka-umeda (Plaza Motor Pool) Đến Nagoya Minami Sasashima-Raibu Bảng giờ- Nagoya Minami Sasashima-Raibu
- 名古屋南ささしまライブ
- Trạm Xe buýt
05:00Walk826m 15min05:409 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Semi Expressđến Toyohashi27minMeitetsu-Nagoya Đến Chiryu Bảng giờ06:205 StopsMeitetsu Mikawa Line(Chiryu-Sanage)đến Sanage Sân ga: 2, 3JPY 750 16minChiryu Đến Tsuchihashi Bảng giờ- Tsuchihashi
- 土橋(愛知県)
- Ga
- South Exit
06:36Walk55m 3min- Tsuchihashi Sta.
- 土橋駅
- Trạm Xe buýt
06:432 Stops愛知県豊田市 土橋・豊田東環状線とよたおいでんバス 土橋・豊田東環状線 đến Toyotashi (East Exit)JPY 100 4minTsuchihashi Sta. Đến Yamanote Shogakko Bảng giờ- Yamanote Shogakko
- 山之手小学校
- Trạm Xe buýt
06:47Walk1.3km 17min -
323:40 - 07:147h 34min JPY 4.520 Đổi tàu 3 lần23:408 StopsJR Osaka Loop Lineđến Tennoji Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/MiddleJPY 190 16minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ
- Osaka
- 大阪
- Ga
- Central North Exit
23:56Walk921m 15min- WILLER Bus Terminal Osaka-umeda
- WILLERバスターミナル大阪梅田
- Trạm Xe buýt
00:204 StopsWILLER Tokyo‧Chiba-Okayama‧Hiroshimađến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)JPY 3.300 4h 50minWILLER Bus Terminal Osaka-umeda Đến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome) Bảng giờ- Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)
- 名古屋駅〔則武1丁目〕
- Trạm Xe buýt
05:10Walk587m 9min05:2916 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 630 48minNagoya Đến Okazaki Bảng giờ06:34- Suenohara
- 末野原
- Ga
06:56Walk1.3km 18min -
423:29 - 07:147h 45min JPY 4.940 Đổi tàu 4 lần23:291 StopsJR Osaka Loop Lineđến Tennoji,Tsuruhashi Sân ga: 1 Lên xe: MiddleJPY 140 2minShin-imamiya Đến Tennoji Bảng giờ23:4012 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Minoh-kayano Sân ga: 3JPY 340 27minTennoji Đến Esaka Bảng giờ
- TÀU ĐI THẲNG
- Esaka
- 江坂
- Ga
2 StopsKita-Osaka Kyuko Railwayđến Minoh-kayano Sân ga: 2JPY 130 5minEsaka Đến Momoyamadai Bảng giờ- Momoyamadai
- 桃山台
- Ga
- North Exit
00:13Walk230m 3min- Momoyamadai (WILLER)
- 桃山台〔ウィラー〕
- Trạm Xe buýt
00:553 StopsWILLER Tokyo‧Chiba-Okayama‧Hiroshimađến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)JPY 3.300 4h 15minMomoyamadai (WILLER) Đến Nagoya Sta. (Noritake 1Chome) Bảng giờ- Nagoya Sta. (Noritake 1Chome)
- 名古屋駅〔則武1丁目〕
- Trạm Xe buýt
05:10Walk587m 9min05:2916 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 630 48minNagoya Đến Okazaki Bảng giờ06:34- Suenohara
- 末野原
- Ga
06:56Walk1.3km 18min -
523:14 - 01:452h 31min JPY 89.800
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.