Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
121:51 - 07:449h 53min JPY 9.330 Đổi tàu 4 lần
- Shin-imamiya
- 新今宮
- Ga
- Tsutenkaku Tower Exit(East Exit)
21:51Walk333m 4min21:589 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Shin-osaka Sân ga: 2 Lên xe: 5・7JPY 290 21minDobutsuen-mae Đến Shin-osaka Bảng giờ22:302 StopsNozomiNozomi 272 đến Nagoya Sân ga: 27 Lên xe: Front50minJPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.670 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.940 Toa Xanh 23:578 StopsJR Tokaido Main Line Rapid(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 4.840 55minNagoya Đến Toyohashi Bảng giờ- Toyohashi
- 豊橋
- Ga
- East Exit
00:52Walk374m 8min05:5715 StopsToyohashi Railway Atsumi Lineđến MikawataharaJPY 550 34minShintoyobashi Đến Mikawatahara Bảng giờ- Mikawatahara
- 三河田原
- Ga
06:31Walk575m 6min- Tahara Kayamachi
- 田原萱町
- Trạm Xe buýt
06:53- Koijigahama
- 恋路ヶ浜
- Trạm Xe buýt
07:41Walk269m 3min -
221:21 - 07:4410h 23min JPY 7.970 Đổi tàu 4 lần21:214 StopsJR Osaka Loop Lineđến Tennoji,Tsuruhashi Sân ga: 1 Lên xe: MiddleJPY 170 9minShin-imamiya Đến Tsuruhashi Bảng giờ21:367 StopsKintetsu Meihan Limited ExpressKintetsu Meihan Limited Express (Urban Liner) đến Kintetsu-Nagoya Sân ga: 1, 2 Lên xe: FrontJPY 2.860 2h 13min
JPY 1.930 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 2.450 Toa Xanh - Kintetsu-Nagoya
- 近鉄名古屋
- Ga
- North Exit
23:49Walk392m 8min23:578 StopsJR Tokaido Main Line Rapid(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 1.340 55minNagoya Đến Toyohashi Bảng giờ- Toyohashi
- 豊橋
- Ga
- East Exit
00:52Walk374m 8min06:1015 StopsToyohashi Railway Atsumi Lineđến MikawataharaJPY 550 35minShintoyobashi Đến Mikawatahara Bảng giờ- Mikawatahara
- 三河田原
- Ga
06:45Walk89m 3min- Tahara Eki-mae
- 田原駅前
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
06:52- Koijigahama
- 恋路ヶ浜
- Trạm Xe buýt
07:41Walk269m 3min -
321:21 - 07:4410h 23min JPY 7.970 Đổi tàu 4 lần21:214 StopsJR Osaka Loop Lineđến Tennoji,Tsuruhashi Sân ga: 1 Lên xe: MiddleJPY 170 9minShin-imamiya Đến Tsuruhashi Bảng giờ21:367 StopsKintetsu Meihan Limited ExpressKintetsu Meihan Limited Express (Urban Liner) đến Kintetsu-Nagoya Sân ga: 1, 2 Lên xe: FrontJPY 2.860 2h 13min
JPY 1.930 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 2.450 Toa Xanh - Kintetsu-Nagoya
- 近鉄名古屋
- Ga
- North Exit
23:49Walk392m 8min23:578 StopsJR Tokaido Main Line Rapid(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 1.340 55minNagoya Đến Toyohashi Bảng giờ- Toyohashi
- 豊橋
- Ga
- East Exit
00:52Walk374m 8min06:1015 StopsToyohashi Railway Atsumi Lineđến MikawataharaJPY 550 35minShintoyobashi Đến Mikawatahara Bảng giờ- Mikawatahara
- 三河田原
- Ga
06:45Walk575m 6min- Tahara Kayamachi
- 田原萱町
- Trạm Xe buýt
06:53- Koijigahama
- 恋路ヶ浜
- Trạm Xe buýt
07:41Walk269m 3min -
423:15 - 08:339h 18min JPY 10.100 Đổi tàu 4 lần23:151 StopsJR Kansai Main Line[Yamatoji Line](Nara-JR Namba)đến Oji(Nara) Sân ga: 2 Lên xe: Middle/BackJPY 140 2minShin-imamiya Đến Tennoji Bảng giờ23:268 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Esaka Sân ga: 3 Lên xe: 10JPY 290 18minTennoji Đến Nakatsu(Osaka Metro) Bảng giờ
- Nakatsu(Osaka Metro)
- 中津(Osaka Metro)
- Ga
- Exit 3
23:44Walk299m 5min- Osaka-umeda (Plaza Motor Pool)
- 大阪梅田〔プラザモータープール〕
- Trạm Xe buýt
23:503 StopsJam Jam Liner JAMJAM LinerExpressway Bus JAMJAM Liner đến 浜松駅南口〔新高速バス〕JPY 8.000 6h 35minOsaka-umeda (Plaza Motor Pool) Đến Toyohashi Eki-mae Bảng giờ- Toyohashi Eki-mae
- 豊橋駅前
- Trạm Xe buýt
06:25Walk300m 7min06:5315 StopsToyohashi Railway Atsumi Lineđến MikawataharaJPY 550 39minShintoyobashi Đến Mikawatahara Bảng giờ- Mikawatahara
- 三河田原
- Ga
07:32Walk575m 6min- Tahara Kayamachi
- 田原萱町
- Trạm Xe buýt
07:41- Koijigahama
- 恋路ヶ浜
- Trạm Xe buýt
08:30Walk269m 3min -
521:11 - 01:103h 59min JPY 106.100
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.