Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
107:04 - 12:515h 47min JPY 18.030 Đổi tàu 3 lần07:0410 StopsShinanoShinano 2 đến Nagoya Sân ga: 1 Lên xe: Front/Middle/Back2h 14min
JPY 2.200 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.130 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.400 Toa Xanh 09:265 StopsNozomiNozomi 13 đến Hakata Sân ga: 17 Lên xe: Middle2h 12minJPY 4.960 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 6.630 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 11.500 Toa Xanh 11:459 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Iwakuni Sân ga: 1JPY 10.670 26minHiroshima Đến Miyajimaguchi(San'yo Line) Bảng giờ- Miyajimaguchi(San'yo Line)
- 宮島口(山陽本線)
- Ga
12:11Walk246m 6min- Miyajimaguchi(Sea Line)
- 宮島口〔JR航路〕
- Cảng
12:25- Miyajima
- 宮島
- Cảng
12:37Walk1.1km 14min -
205:24 - 12:517h 27min JPY 18.870 Đổi tàu 3 lần
- Matsumoto
- 松本
- Ga
- Oshiro Exit(East)
05:24Walk267m 6min- Matsumoto Bus Terminal
- 松本バスターミナル
- Trạm Xe buýt
05:3010 StopsExpressway Bus Nagoya-Matsumotođến Meitetsu Bus CenterJPY 4.800 3h 33minMatsumoto Bus Terminal Đến Meitetsu Bus Center Bảng giờ- Meitetsu Bus Center
- 名鉄バスセンター
- Trạm Xe buýt
09:03Walk529m 17min09:235 StopsNozomiNozomi 113 đến Hiroshima Sân ga: 16 Lên xe: Middle2h 13minJPY 4.960 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 6.630 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 11.500 Toa Xanh 11:459 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Iwakuni Sân ga: 1JPY 8.910 26minHiroshima Đến Miyajimaguchi(San'yo Line) Bảng giờ- Miyajimaguchi(San'yo Line)
- 宮島口(山陽本線)
- Ga
12:11Walk246m 6min- Miyajimaguchi(Sea Line)
- 宮島口〔JR航路〕
- Cảng
12:25- Miyajima
- 宮島
- Cảng
12:37Walk1.1km 14min -
305:24 - 12:517h 27min JPY 18.870 Đổi tàu 3 lần
- Matsumoto
- 松本
- Ga
- Oshiro Exit(East)
05:24Walk267m 6min- Matsumoto Bus Terminal
- 松本バスターミナル
- Trạm Xe buýt
05:3010 StopsExpressway Bus Nagoya-Matsumotođến Meitetsu Bus CenterJPY 4.800 3h 33minMatsumoto Bus Terminal Đến Meitetsu Bus Center Bảng giờ- Meitetsu Bus Center
- 名鉄バスセンター
- Trạm Xe buýt
09:03Walk529m 17min09:265 StopsNozomiNozomi 13 đến Hakata Sân ga: 17 Lên xe: Middle2h 12minJPY 4.960 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 6.630 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 11.500 Toa Xanh 11:459 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Iwakuni Sân ga: 1JPY 8.910 26minHiroshima Đến Miyajimaguchi(San'yo Line) Bảng giờ- Miyajimaguchi(San'yo Line)
- 宮島口(山陽本線)
- Ga
12:11Walk246m 6min- Miyajimaguchi(Sea Line)
- 宮島口〔JR航路〕
- Cảng
12:25- Miyajima
- 宮島
- Cảng
12:37Walk1.1km 14min -
401:38 - 09:558h 17min JPY 378.100
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.