Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
106:11 - 07:491h 38min JPY 850 Đổi tàu 1 lần
- Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
06:11Walk510m 9min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- フェリーのりば
06:251 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔フェリー〕航路 高松-小豆島土庄〔フェリー〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Ferry)JPY 700 1h 0minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Ferry) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Ferry)
- 小豆島土庄港〔フェリー〕
- Cảng
- 高松/宇野/豊島行
07:27Walk300m 4min- Tonosho-ko
- 土庄港
- Trạm Xe buýt
07:40- Olive Town Mae
- オリーブタウン前
- Trạm Xe buýt
07:47Walk234m 2min -
207:28 - 08:291h 1min JPY 1.550 Đổi tàu 1 lần
- Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
07:28Walk321m 7min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
07:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
08:17Walk31m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
08:213 StopsShodo-shima Olive Bus Nakayama Lineđến Tonosho-koJPY 150 6minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Olive Town Mae Bảng giờ- Olive Town Mae
- オリーブタウン前
- Trạm Xe buýt
08:27Walk234m 2min -
306:40 - 08:291h 49min JPY 1.990 Đổi tàu 3 lần06:403 StopsJR Kotoku Lineđến Tokushima Sân ga: 3JPY 240 9minTakamatsu (Kagawa) Đến Ritsurin Bảng giờ
- Ritsurin
- 栗林
- Ga
- South Exit
06:49Walk588m 9min07:053 StopsKotoden Kotohira Lineđến Takamatsuchikkou Lên xe: 1JPY 200 8minRitsurinkoen Đến Takamatsu-Chikko Bảng giờ- Takamatsu-Chikko
- 高松築港
- Ga
07:13Walk221m 12min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
07:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
08:17Walk31m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
08:213 StopsShodo-shima Olive Bus Nakayama Lineđến Tonosho-koJPY 150 6minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Olive Town Mae Bảng giờ- Olive Town Mae
- オリーブタウン前
- Trạm Xe buýt
08:27Walk234m 2min -
407:28 - 08:391h 11min JPY 1.400 Không đổi tàu
- Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
07:28Walk321m 7min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
07:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
08:17Walk1.8km 22min -
501:12 - 02:121h 0min JPY 9.130
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.