Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
110:57 - 14:043h 7min JPY 8.480 Đổi tàu 4 lần10:5711:4111:557 StopsKodamaKodama 719 đến Shin-osaka Sân ga: 5 Lên xe: MiddleJPY 4.840 1h 42min
JPY 3.400 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.930 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 7.590 Toa Xanh 13:471 StopsNagoya City Subway Higashiyama Lineđến Fujigaoka(Aichi) Sân ga: 1 Lên xe: 53minNagoya Đến Fushimi(Aichi) Bảng giờ13:542 StopsNagoya City Subway Tsurumai Lineđến Toyotashi Sân ga: 3 Lên xe: 3JPY 240 3minFushimi(Aichi) Đến Kamimaezu Bảng giờ- Kamimaezu
- 上前津
- Ga
- Exit 8
13:57Walk423m 7min -
211:57 - 15:043h 7min JPY 8.480 Đổi tàu 4 lần11:5712:4512:557 StopsKodamaKodama 723 đến Shin-osaka Sân ga: 5 Lên xe: MiddleJPY 4.840 1h 42min
JPY 3.400 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.930 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 7.590 Toa Xanh 14:471 StopsNagoya City Subway Higashiyama Lineđến Fujigaoka(Aichi) Sân ga: 1 Lên xe: 53minNagoya Đến Fushimi(Aichi) Bảng giờ14:542 StopsNagoya City Subway Tsurumai Lineđến Toyotashi Sân ga: 3 Lên xe: 3JPY 240 3minFushimi(Aichi) Đến Kamimaezu Bảng giờ- Kamimaezu
- 上前津
- Ga
- Exit 8
14:57Walk423m 7min -
310:57 - 15:274h 30min JPY 4.890 Đổi tàu 4 lần10:5711:3731 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Hamamatsu Sân ga: 1, 22h 6minNumazu Đến Hamamatsu Bảng giờ13:468 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 3.410 35minHamamatsu Đến Toyohashi Bảng giờ14:324 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Rapid Limited Express(Partially Reserved Seats)đến Shin Unuma Sân ga: 3 Lên xe: MiddleJPY 1.270 45min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước - Kanayama(Aichi)
- 金山(愛知県)
- Ga
- North Exit
15:17Walk226m 2min- Kanayama (Aichi)( Bus)
- 金山(愛知県)(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
15:195 StopsNagoya Shiei Sakae 21đến Sakae (Nagoya)JPY 210 6minKanayama (Aichi)( Bus) Đến Kamimaezu (Bus) Bảng giờ- Kamimaezu (Bus)
- 上前津(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2回目の停車
15:25Walk197m 2min -
410:57 - 15:344h 37min JPY 4.890 Đổi tàu 4 lần10:5711:3731 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Hamamatsu Sân ga: 1, 22h 6minNumazu Đến Hamamatsu Bảng giờ13:468 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3JPY 3.410 35minHamamatsu Đến Toyohashi Bảng giờ14:324 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Rapid Limited Express(Partially Reserved Seats)đến Shin Unuma Sân ga: 3 Lên xe: Middle/BackJPY 1.270 45min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước 15:242 StopsNagoya City Subway Meijo Lineđến Sakae(Aichi),Ozone Sân ga: 4 Lên xe: 6JPY 210 4minKanayama(Aichi) Đến Kamimaezu Bảng giờ- Kamimaezu
- 上前津
- Ga
- Exit 9
15:28Walk355m 6min -
510:46 - 13:463h 0min JPY 80.220
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.