Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
105:52 - 10:354h 43min JPY 17.750 Đổi tàu 3 lần05:521 StopsJR San'yo Main Line(Shimonoseki-Moji)đến Kokura(Fukuoka)7minShimonoseki Đến Moji Bảng giờ
- TÀU ĐI THẲNG
- Moji
- 門司
- Ga
1 StopsJR Kagoshima Main Line(Mojiko-Yashiro)đến Kokura(Fukuoka) Lên xe: MiddleJPY 280 6minMoji Đến Kokura(Fukuoka) Bảng giờ06:187 StopsNozomiNozomi 2 đến Tokyo Sân ga: 13 Lên xe: MiddleJPY 10.670 3h 1minJPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 7.410 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 13.480 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíKokura(Fukuoka) Đến Nagoya Bảng giờ- Nagoya
- 名古屋
- Ga
09:19Walk0m 14min09:333 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Express(Partially Reserved Seats)đến Toyohashi Lên xe: FrontJPY 570 20minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước - Chiryu
- 知立
- Ga
- North Exit
09:53Walk112m 3min- Chiryu Sta.
- 知立駅
- Trạm Xe buýt
- 1番のりば
10:129 StopsMeitetsu Busđến AEON Miyoshi I‧Mall MaeJPY 300 9minChiryu Sta. Đến Higashisakai (Aichi) Bảng giờ- Higashisakai (Aichi)
- 東境(愛知県)
- Trạm Xe buýt
10:21Walk1.2km 14min -
205:52 - 10:444h 52min JPY 17.650 Đổi tàu 3 lần05:521 StopsJR San'yo Main Line(Shimonoseki-Moji)đến Kokura(Fukuoka)7minShimonoseki Đến Moji Bảng giờ
- TÀU ĐI THẲNG
- Moji
- 門司
- Ga
1 StopsJR Kagoshima Main Line(Mojiko-Yashiro)đến Kokura(Fukuoka) Lên xe: MiddleJPY 280 6minMoji Đến Kokura(Fukuoka) Bảng giờ06:187 StopsNozomiNozomi 2 đến Tokyo Sân ga: 13 Lên xe: MiddleJPY 10.670 3h 1minJPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 7.410 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 13.480 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíKokura(Fukuoka) Đến Nagoya Bảng giờ- Nagoya
- 名古屋
- Ga
09:19Walk0m 14min09:333 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Express(Partially Reserved Seats)đến Toyohashi Lên xe: FrontJPY 570 20minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước - Chiryu
- 知立
- Ga
- North Exit
09:53Walk107m 3min- Chiryu Sta.
- 知立駅
- Trạm Xe buýt
- 3番のりば
10:1216 Stops愛知県豊田市 知立駅→上丘町ふれあいバス(豊田市) 知立駅→上丘町 đến KamiokachoJPY 200 29minChiryu Sta. Đến Highway Oasis Higashi Bảng giờ- Highway Oasis Higashi
- ハイウェイオアシス東
- Trạm Xe buýt
10:41Walk287m 3min -
305:52 - 10:444h 52min JPY 17.590 Đổi tàu 4 lần05:521 StopsJR San'yo Main Line(Shimonoseki-Moji)đến Kokura(Fukuoka)7minShimonoseki Đến Moji Bảng giờ
- TÀU ĐI THẲNG
- Moji
- 門司
- Ga
1 StopsJR Kagoshima Main Line(Mojiko-Yashiro)đến Kokura(Fukuoka) Lên xe: MiddleJPY 280 6minMoji Đến Kokura(Fukuoka) Bảng giờ06:187 StopsNozomiNozomi 2 đến Tokyo Sân ga: 13 Lên xe: Front3h 1minJPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 7.410 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 13.480 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíKokura(Fukuoka) Đến Nagoya Bảng giờ09:332 StopsJR Tokaido Main Line(Atami-Maibara)đến Toyohashi Sân ga: 3 Lên xe: Middle/BackJPY 10.670 5minNagoya Đến Kanayama(Aichi) Bảng giờ09:512 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Rapid Limited Express(Partially Reserved Seats)đến Toyohashi Sân ga: 3, 4 Lên xe: FrontJPY 510 17minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước - Chiryu
- 知立
- Ga
- North Exit
10:08Walk107m 3min- Chiryu Sta.
- 知立駅
- Trạm Xe buýt
- 3番のりば
10:1216 Stops愛知県豊田市 知立駅→上丘町ふれあいバス(豊田市) 知立駅→上丘町 đến KamiokachoJPY 200 29minChiryu Sta. Đến Highway Oasis Higashi Bảng giờ- Highway Oasis Higashi
- ハイウェイオアシス東
- Trạm Xe buýt
10:41Walk287m 3min -
407:08 - 11:354h 27min JPY 17.470 Đổi tàu 4 lần07:082 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Ozuki Lên xe: Front9minShimonoseki Đến Shin-shimonoseki Bảng giờ07:2408:225 StopsNozomiNozomi 6 đến Tokyo Sân ga: 14 Lên xe: MiddleJPY 10.670 2h 12min
JPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 7.200 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 13.270 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíHiroshima Đến Nagoya Bảng giờ- Nagoya
- 名古屋
- Ga
10:34Walk0m 14min10:483 StopsMeitetsu Nagoya Main Line Rapid Limited Express(Partially Reserved Seats)đến Toyohashi Lên xe: FrontJPY 570 20minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 450 Chỗ ngồi đã Đặt trước - Chiryu
- 知立
- Ga
- North Exit
11:08Walk112m 3min- Chiryu Sta.
- 知立駅
- Trạm Xe buýt
- 1番のりば
11:129 StopsMeitetsu Busđến Aichi Kyoikudai MaeJPY 300 9minChiryu Sta. Đến Higashisakai (Aichi) Bảng giờ- Higashisakai (Aichi)
- 東境(愛知県)
- Trạm Xe buýt
11:21Walk1.2km 14min -
502:17 - 10:178h 0min JPY 269.880
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.