Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
104:55 - 11:506h 55min JPY 17.310 Đổi tàu 4 lần
- Sasebo
- 佐世保
- Ga
- East Exit
04:55Walk252m 5min- Sasebo Sta. Mae
- 佐世保駅前
- Trạm Xe buýt
05:006 StopsNishitetsu Bus [Highway]đến Fukuoka Airport Fukuoka, Hakata Sta.JPY 2.310 2h 0minSasebo Sta. Mae Đến Hakata Bus Terminal Bảng giờ- Hakata Bus Terminal
- 博多バスターミナル〔博多駅〕
- Trạm Xe buýt
07:00Walk260m 13min07:154 StopsNozomiNozomi 6 đến Tokyo Sân ga: 131h 42minJPY 4.620 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 5.890 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 10.760 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíHakata Đến Okayama Bảng giờ09:055 StopsMarine LinerMarine Liner 15 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: FrontJPY 8.680 53minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
09:58Walk392m 13min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
10:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
11:17Walk26m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
11:3112 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 300 18minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Shodoshimacho Ikeda Chosha-mae Bảng giờ- Shodoshimacho Ikeda Chosha-mae
- 迎地
- Trạm Xe buýt
11:49Walk120m 1min -
204:55 - 11:516h 56min JPY 17.310 Đổi tàu 4 lần
- Sasebo
- 佐世保
- Ga
- East Exit
04:55Walk252m 5min- Sasebo Sta. Mae
- 佐世保駅前
- Trạm Xe buýt
05:006 StopsNishitetsu Bus [Highway]đến Fukuoka Airport Fukuoka, Hakata Sta.JPY 2.310 2h 0minSasebo Sta. Mae Đến Hakata Bus Terminal Bảng giờ- Hakata Bus Terminal
- 博多バスターミナル〔博多駅〕
- Trạm Xe buýt
07:00Walk260m 13min07:154 StopsNozomiNozomi 6 đến Tokyo Sân ga: 131h 42minJPY 4.620 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 5.890 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 10.760 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíHakata Đến Okayama Bảng giờ09:055 StopsMarine LinerMarine Liner 15 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: FrontJPY 8.680 53minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
09:58Walk392m 13min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
10:401 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
11:17Walk26m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
11:3113 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 300 19minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Shodoshima Chuo Byoin Bảng giờ- Shodoshima Chuo Byoin
- 小豆島中央病院
- Trạm Xe buýt
11:50Walk134m 1min -
323:29 - 12:2312h 54min JPY 16.520 Đổi tàu 6 lần23:2905:33
- TÀU ĐI THẲNG
- Kohoku(Saga)
- 江北(佐賀県)
- Ga
07:211 StopsKasasagiKasasagi 102 đến Hakata Lên xe: Front/Middle/Back21minJPY 750 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.280 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 2.050 Toa Xanh 07:533 StopsMizuhoMizuho 600 đến Shin-osaka Sân ga: 121h 39minJPY 4.620 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 5.890 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 10.760 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíHakata Đến Okayama Bảng giờ09:545 StopsMarine LinerMarine Liner 19 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 6 Lên xe: FrontJPY 10.300 57minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
10:51Walk573m 13min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- フェリーのりば
11:101 StopsFerry Companies Takamatsu-Shodoshima IkedaSea Route Takamatsu-Shodoshima Ikeda đến Shodoshima Ikeda PortJPY 700 1h 0minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Ikeda Port Bảng giờ- Shodoshima Ikeda Port
- 小豆島池田港
- Cảng
12:12Walk180m 3min- Ikeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae)
- 池田内科クリニック〔池田港前〕
- Trạm Xe buýt
12:193 Stops小豆島オリーブバス 南廻り福田線đến Fukuda-koJPY 150 3minIkeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae) Đến Shodoshima Chuo Byoin Bảng giờ- Shodoshima Chuo Byoin
- 小豆島中央病院
- Trạm Xe buýt
12:22Walk134m 1min -
406:35 - 13:226h 47min JPY 16.970 Đổi tàu 5 lần06:3507:315 StopsRelay KamomeRelay Kamome 4 đến Hakata Sân ga: 10 Lên xe: Front/Middle/Back1h 5min
JPY 1.200 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.730 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 2.500 Toa Xanh 08:533 StopsMizuhoMizuho 602 đến Shin-osaka Sân ga: 121h 39minJPY 4.620 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 5.890 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 10.760 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíHakata Đến Okayama Bảng giờ10:535 StopsMarine LinerMarine Liner 23 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 6 Lên xe: FrontJPY 10.300 56minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
11:49Walk573m 13min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- フェリーのりば
12:101 StopsFerry Companies Takamatsu-Shodoshima IkedaSea Route Takamatsu-Shodoshima Ikeda đến Shodoshima Ikeda PortJPY 700 1h 0minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Ikeda Port Bảng giờ- Shodoshima Ikeda Port
- 小豆島池田港
- Cảng
13:12Walk180m 3min- Ikeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae)
- 池田内科クリニック〔池田港前〕
- Trạm Xe buýt
13:192 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 150 2minIkeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae) Đến Shodoshimacho Ikeda Chosha-mae Bảng giờ- Shodoshimacho Ikeda Chosha-mae
- 迎地
- Trạm Xe buýt
13:21Walk120m 1min -
522:46 - 06:227h 36min JPY 244.930
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.