Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
113:26 - 19:105h 44min JPY 39.860 IC JPY 39.853 Đổi tàu 5 lần13:266 StopsJR Yokosuka Lineđến Chiba Sân ga: 2 Lên xe: MiddleJPY 360 IC JPY 356 28min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.010 Toa Xanh 13:585 StopsKeikyu Main Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 215minYokohama Đến Keikyu-Kamata Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Keikyu-Kamata
- 京急蒲田
- Ga
6 StopsKeikyu Airport Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 4JPY 400 IC JPY 397 11minKeikyu-Kamata Đến Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu) Bảng giờ- Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu)
- 羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
- Ga
14:26Walk0m 2min15:051 StopsJALJAL483 đến Takamatsu Airport Sân ga: Terminal 1JPY 36.400 1h 15minHaneda Airport(Tokyo) Đến Takamatsu Airport Bảng giờ- Takamatsu Airport
- 高松空港
- Sân bay
16:25Walk150m 2min- Takamatsu Kuko
- 高松空港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
16:459 Stopsことでんバス 高松空港リムジンバスđến Ferry Station (Kagawa)JPY 1.000 45minTakamatsu Kuko Đến Takamatsu Chikko Bảng giờ- Takamatsu Chikko
- 高松築港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 8番のりば
17:30Walk205m 10min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
17:501 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
18:27Walk26m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
18:3620 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 300 29minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Olive Koen-guchi Bảng giờ- Olive Koen-guchi
- オリーブ公園口
- Trạm Xe buýt
19:05Walk368m 5min -
213:26 - 19:105h 44min JPY 39.110 IC JPY 39.103 Đổi tàu 5 lần13:266 StopsJR Yokosuka Lineđến Chiba Sân ga: 2 Lên xe: MiddleJPY 360 IC JPY 356 28min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.010 Toa Xanh 13:585 StopsKeikyu Main Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 215minYokohama Đến Keikyu-Kamata Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Keikyu-Kamata
- 京急蒲田
- Ga
6 StopsKeikyu Airport Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 4JPY 400 IC JPY 397 11minKeikyu-Kamata Đến Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu) Bảng giờ- Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu)
- 羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
- Ga
14:26Walk0m 2min15:051 StopsJALJAL483 đến Takamatsu Airport Sân ga: Terminal 1JPY 36.400 1h 15minHaneda Airport(Tokyo) Đến Takamatsu Airport Bảng giờ- Takamatsu Airport
- 高松空港
- Sân bay
16:25Walk150m 2min- Takamatsu Kuko
- 高松空港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
16:3511 Stopsことでんバス 高松空港リムジンバスđến Ferry Station (Kagawa)JPY 1.000 50minTakamatsu Kuko Đến Takamatsu-eki Bảng giờ- Takamatsu-eki
- 高松駅(香川県)
- Trạm Xe buýt
- 6番おりば
17:25Walk498m 10min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- フェリーのりば
17:401 StopsFerry Companies Takamatsu-Shodoshima IkedaSea Route Takamatsu-Shodoshima Ikeda đến Shodoshima Ikeda PortJPY 700 1h 0minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Ikeda Port Bảng giờ- Shodoshima Ikeda Port
- 小豆島池田港
- Cảng
18:42Walk180m 3min- Ikeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae)
- 池田内科クリニック〔池田港前〕
- Trạm Xe buýt
18:549 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 250 11minIkeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae) Đến Olive Koen-guchi Bảng giờ- Olive Koen-guchi
- オリーブ公園口
- Trạm Xe buýt
19:05Walk368m 5min -
313:26 - 19:105h 44min JPY 39.110 IC JPY 39.103 Đổi tàu 5 lần13:266 StopsJR Yokosuka Lineđến Chiba Sân ga: 2 Lên xe: MiddleJPY 360 IC JPY 356 28min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.010 Toa Xanh 13:585 StopsKeikyu Main Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 215minYokohama Đến Keikyu-Kamata Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Keikyu-Kamata
- 京急蒲田
- Ga
6 StopsKeikyu Airport Line Expressđến Haneda-Airport-Terminal 1-2(Keikyu) Sân ga: 4JPY 400 IC JPY 397 11minKeikyu-Kamata Đến Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu) Bảng giờ- Haneda Airport Terminal 1‧2 (Keikyu)
- 羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
- Ga
14:26Walk0m 2min15:051 StopsJALJAL483 đến Takamatsu Airport Sân ga: Terminal 1JPY 36.400 1h 15minHaneda Airport(Tokyo) Đến Takamatsu Airport Bảng giờ- Takamatsu Airport
- 高松空港
- Sân bay
16:25Walk150m 2min- Takamatsu Kuko
- 高松空港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 2番のりば
16:359 Stopsことでんバス 高松空港リムジンバスđến Ferry Station (Kagawa)JPY 1.000 45minTakamatsu Kuko Đến Takamatsu Chikko Bảng giờ- Takamatsu Chikko
- 高松築港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 8番のりば
17:20Walk434m 10min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- フェリーのりば
17:401 StopsFerry Companies Takamatsu-Shodoshima IkedaSea Route Takamatsu-Shodoshima Ikeda đến Shodoshima Ikeda PortJPY 700 1h 0minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Ikeda Port Bảng giờ- Shodoshima Ikeda Port
- 小豆島池田港
- Cảng
18:42Walk180m 3min- Ikeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae)
- 池田内科クリニック〔池田港前〕
- Trạm Xe buýt
18:549 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 250 11minIkeda Internal Clinic (Ikeda Port Mae) Đến Olive Koen-guchi Bảng giờ- Olive Koen-guchi
- オリーブ公園口
- Trạm Xe buýt
19:05Walk368m 5min -
413:16 - 19:436h 27min JPY 19.280 Đổi tàu 5 lần13:166 StopsJR Yokosuka Lineđến Narita Airport Terminal 1(Railroad) Sân ga: 2 Lên xe: Middle/Back26min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.010 Toa Xanh 13:451 StopsJR Keihintohoku Line-Negishi Line Rapidđến Hachioji Sân ga: 42minYokohama Đến Higashi-Kanagawa Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Higashi-Kanagawa
- 東神奈川
- Ga
2 StopsJR Yokohama Line Rapidđến Hachioji Sân ga: 3 Lên xe: Middle7minHigashi-Kanagawa Đến Shin-Yokohama Bảng giờ14:076 StopsNozomiNozomi 73 đến Hiroshima Sân ga: 42h 58minJPY 5.930 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 6.900 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 12.970 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-Yokohama Đến Okayama Bảng giờ17:135 StopsMarine LinerMarine Liner 49 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: FrontJPY 11.650 53minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 330 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
18:06Walk392m 13min- Takamatsu Port [Sea Route]
- 高松港〔航路〕
- Cảng
- 第1浮桟橋高速艇のりば
18:301 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔高速船〕航路 高松-小豆島土庄〔高速船〕 đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)JPY 1.400 35minTakamatsu Port [Sea Route] Đến Shodoshima Tonosho Port (Speedboat) Bảng giờ- Shodoshima Tonosho Port (Speedboat)
- 小豆島土庄港〔高速艇〕
- Cảng
19:07Walk26m 2min- Tonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae
- 土庄港平和の群像前
- Trạm Xe buýt
19:1119 Stops小豆島オリーブバス 坂手線đến Sakate-higashiJPY 300 27minTonosho-ko Heiwa-no Gunzo-mae Đến Olive Koen-guchi Bảng giờ- Olive Koen-guchi
- オリーブ公園口
- Trạm Xe buýt
19:38Walk368m 5min -
512:28 - 21:459h 17min JPY 246.600
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.