Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
104:35 - 08:003h 25min JPY 6.080 Đổi tàu 2 lần04:3515 StopsMarine LinerMarine Liner 2 đến Okayama Sân ga: 61h 10minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trướcTakamatsu (Kagawa) Đến Okayama Bảng giờ06:104 StopsKodamaKodama 831 đến Hakata Sân ga: 21JPY 3.400 37min
JPY 1.760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.290 Chỗ ngồi đã Đặt trước - Mihara
- 三原
- Ga
- South Exit
06:47Walk63m 5min- Mihara Sta.
- 三原駅前
- Trạm Xe buýt
07:0551 Stops芸陽バス 三原営業所-パル-中通Geiyo Bus đến 興生病院,すなみ荘 竹原駅・中通JPY 920 45minMihara Sta. Đến Higashijo Bảng giờ- Higashijo
- 東条(広島県)
- Trạm Xe buýt
07:50Walk899m 10min -
206:08 - 09:143h 6min JPY 5.490 Đổi tàu 2 lần06:087 StopsMarine LinerMalin Liner 6 đến Okayama Sân ga: 556min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh 07:194 StopsKodamaKodama 835 đến Hakata Sân ga: 2138minJPY 1.760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.290 Chỗ ngồi đã Đặt trước 08:25- Onori
- 大乗
- Ga
08:54Walk1.5km 20min -
305:35 - 09:143h 39min JPY 3.730 Đổi tàu 2 lần05:356 StopsMarine LinerMarine Liner 4 đến Okayama Sân ga: 853min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh 06:4418 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Mihara Sân ga: 11h 31minOkayama Đến Itozaki Bảng giờ08:211 StopsJR San'yo Main Line(Okayama-Shimonoseki)đến Hiro Sân ga: 3, 43minItozaki Đến Mihara Bảng giờ- TÀU ĐI THẲNG
- Mihara
- 三原
- Ga
- Onori
- 大乗
- Ga
08:54Walk1.5km 20min -
407:08 - 10:052h 57min JPY 6.080 Đổi tàu 3 lần07:0811 StopsMarine LinerMarine Liner 10 đến Okayama Sân ga: 81h 7min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 530 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh 08:2408:442 StopsKodamaKodama 839 đến Hiroshima Sân ga: 1JPY 3.400 16minJPY 1.760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 2.290 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 3.060 Toa Xanh - Mihara
- 三原
- Ga
- South Exit
09:00Walk63m 5min- Mihara Sta.
- 三原駅前
- Trạm Xe buýt
09:1051 Stops芸陽バス 三原営業所-パル-中通Geiyo Bus đến 興生病院,すなみ荘 竹原駅・中通JPY 920 45minMihara Sta. Đến Higashijo Bảng giờ- Higashijo
- 東条(広島県)
- Trạm Xe buýt
09:55Walk899m 10min -
501:09 - 03:352h 26min JPY 61.210
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.