Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
112:29 - 16:394h 10min JPY 9.610 Đổi tàu 4 lần12:2913:502 StopsHarukaHaruka 26 đến Kyoto Sân ga: 18 Lên xe: Front16min
JPY 760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.090 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.860 Toa Xanh 14:173 StopsNozomiNozomi 69 đến Hiroshima Sân ga: 2148minJPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.180 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.450 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-osaka Đến Okayama Bảng giờ15:135 StopsMarine LinerMarine Liner 41 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: FrontJPY 6.040 53minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 330 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
16:06Walk157m 5min- Takamatsu-eki
- 高松駅(香川県)
- Trạm Xe buýt
16:20- Matsunawamichi
- 松縄道
- Trạm Xe buýt
16:35Walk345m 4min -
212:29 - 16:404h 11min JPY 9.530 Đổi tàu 4 lần12:2913:502 StopsHarukaHaruka 26 đến Kyoto Sân ga: 18 Lên xe: Front16min
JPY 760 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 1.090 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.860 Toa Xanh 14:173 StopsNozomiNozomi 69 đến Hiroshima Sân ga: 2148minJPY 2.530 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 3.180 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 5.450 Toa Xanh Đi xe Nozomi/Mizuho có tính thêm phíShin-osaka Đến Okayama Bảng giờ15:135 StopsMarine LinerMarine Liner 41 đến Takamatsu(Kagawa) Sân ga: 8 Lên xe: 1JPY 6.040 53minJPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 330 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 1.000 Toa Xanh - Takamatsu (Kagawa)
- 高松(香川県)
- Ga
- Main Exit
16:06Walk392m 6min16:153 StopsKotoden Kotohira Lineđến TakinomiyaJPY 200 7minTakamatsu-Chikko Đến Ritsurinkoen Bảng giờ- Ritsurinkoen
- 栗林公園
- Ga
16:22Walk1.4km 18min -
312:45 - 18:145h 29min JPY 6.410 Đổi tàu 5 lần12:452 StopsJR Kisei Main Line(Wakayama-Wakayamashi)đến Wakayamashi Sân ga: 8JPY 190 7minWakayama Đến Wakayamashi Bảng giờ13:008 StopsSouthern (Some Reserved Seats)Southern(Reserved/Nonreserved Seats) 30 đến Namba(Nankai Line) Lên xe: Middle/BackJPY 930 56min
JPY 0 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 520 Chỗ ngồi đã Đặt trước 14:008 StopsJR Osaka Loop Lineđến Nishikujo,Osaka Sân ga: 3, 4 Lên xe: Front/Middle/Back16minShin-imamiya Đến Osaka Bảng giờ14:2314 StopsJR Tokaido Sanyo Main Line Localđến Suma Sân ga: 6 Lên xe: Front/MiddleJPY 740 37minOsaka Đến Sannomiya(Hyogo) Bảng giờ- Sannomiya(Hyogo)
- 三ノ宮(JR)
- Ga
- East Exit
15:00Walk193m 4min- Sannomiya BT.
- 三宮バスターミナル
- Trạm Xe buýt
15:0511 StopsJR高速バス 高松エクスプレス神戸号Expressway Bus Takamatsu Express Kobe Go đến Takamatsu Sta. Highway BT.JPY 4.300 2h 48minSannomiya BT. Đến Kencho-dori Bảng giờ- Kencho-dori
- 県庁通り(香川県)
- Trạm Xe buýt
17:53Walk92m 4min- Kencho-dori
- 県庁通り(香川県)
- Trạm Xe buýt
18:01- Matsunawamichi
- 松縄道
- Trạm Xe buýt
18:10Walk345m 4min -
412:29 - 18:145h 45min JPY 6.060 Đổi tàu 2 lần12:29
- Osaka
- 大阪
- Ga
- Sakurabashi Exit
13:58Walk257m 8min- Osaka Sta. JR Express BT.
- 大阪駅JR高速バスターミナル
- Trạm Xe buýt
14:1012 StopsJR高速バス 高松エクスプレス大阪号高速バス 高松エクスプレス大阪号 đến Takamatsu Sta. Highway BT.JPY 4.500 3h 40minOsaka Sta. JR Express BT. Đến Takamatsu Sta. Highway BT. Bảng giờ- Takamatsu Sta. Highway BT.
- 高松駅高速バスターミナル
- Trạm Xe buýt
17:50Walk209m 3min- Takamatsu-eki
- 高松駅(香川県)
- Trạm Xe buýt
17:55- Matsunawamichi
- 松縄道
- Trạm Xe buýt
18:10Walk345m 4min -
512:18 - 15:563h 38min JPY 88.040
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.