Japan Travel tốt hơn trên ứng dụng.
Ứng dụng Japan Travel sẽ hỗ trợ du khách quốc tế du lịch đến Nhật Bản với khả năng định hướng hiệu quả nhất. Bạn có thể tìm thấy các điểm tham quan, lên kế hoạch cho hành trình, đặt chỗ và tìm kiếm lộ trình khi thực sự đi du lịch. Nội dung hỗ trợ 13 ngôn ngữ.
-
105:07 - 11:516h 44min JPY 40.030 Đổi tàu 3 lần
- Nara
- 奈良
- Ga
- East Exit
05:07Walk177m 3min- JR-Nara Sta.
- JR奈良駅
- Trạm Xe buýt
- 4番のりば
05:105 Stops阪急観光バス 奈良・天理-伊丹空港奈良交通 奈良・天理-伊丹空港 đến Osaka Kokusai Airport (Kita Terminal)JPY 1.750 1h 24minJR-Nara Sta. Đến Osaka Kokusai Airport (Minami Terminal) Bảng giờ- Osaka Kokusai Airport (Minami Terminal)
- 大阪国際空港〔南ターミナル〕
- Trạm Xe buýt
06:34Walk244m 6min07:101 StopsANAANA541 đến Kagoshima AirportJPY 36.500 1h 15minOsaka Airport Đến Kagoshima Airport Bảng giờ- Kagoshima Airport
- 鹿児島空港
- Sân bay
08:30Walk176m 3min- Kagoshima Airport
- 鹿児島空港(バス)
- Trạm Xe buýt
- 7番のりば
09:451 Stops高速バス きりしま号đến Kumamoto Sakuramachi Bus TerminalJPY 1.600 52minKagoshima Airport Đến Hitoyoshi IC Bảng giờ- Hitoyoshi IC
- 人吉インター
- Trạm Xe buýt
10:37Walk12m 3min- Hitoyoshi IC Jokoguchi
- 人吉IC乗降口
- Trạm Xe buýt
11:051 Stops産交バス 人吉駅-人吉インターđến Hitoyoshi Sta. (Kumamoto)JPY 180 1minHitoyoshi IC Jokoguchi Đến Hitoyoshi IC-mae Bảng giờ- Hitoyoshi IC-mae
- 人吉IC前
- Trạm Xe buýt
11:06Walk3.8km 45min -
205:10 - 12:257h 15min JPY 22.230 Đổi tàu 5 lần05:1015 StopsJR Kansai Main Line[Yamatoji Line](Nara-JR Namba)đến JR Namba Lên xe: Front/Middle46minNara Đến Tennoji Bảng giờ06:022 StopsKuroshioKuroshio 2 đến Shin-osaka Sân ga: 18 Lên xe: Front19min
JPY 1.290 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 2.060 Toa Xanh 06:5012 StopsSakuraSakura 543 đến Kagoshimachuo Sân ga: 20JPY 11.550 3h 28minJPY 7.490 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 8.020 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 16.890 Toa Xanh - Shin-yatsushiro
- 新八代
- Ga
- East Exit
10:18Walk112m 4min- Shinyatsushiro Sta.
- 新八代駅
- Trạm Xe buýt
10:281 StopsJR高速バス B&Sみやざき号高速バス B&Sみやざき号 đến Miyazaki Sta.JPY 1.500 40minShinyatsushiro Sta. Đến Hitoyoshi IC Bảng giờ- Hitoyoshi IC
- 人吉インター
- Trạm Xe buýt
11:08Walk12m 3min- Hitoyoshi IC Jokoguchi
- 人吉IC乗降口
- Trạm Xe buýt
12:007 Stops産交バス 人吉駅-人吉インターđến Hitoyoshi Sta. (Kumamoto)JPY 180 5minHitoyoshi IC Jokoguchi Đến Kokonokamachi (Kumamoto) Bảng giờ- Kokonokamachi (Kumamoto)
- 九日町(熊本県)
- Trạm Xe buýt
12:0915 Stops熊本県人吉市 [予約制]山江温泉線人吉市乗合タクシー [予約制]山江温泉線 đến Yamae Onsen Hotaru MaeJPY 220 16minKokonokamachi (Kumamoto) Đến Yamae Onsen Hotaru Mae Bảng giờ- Yamae Onsen Hotaru Mae
- 山江温泉ほたる前
- Trạm Xe buýt
12:25Walk42m 0min -
305:10 - 12:257h 15min JPY 21.400 Đổi tàu 5 lần05:1015 StopsJR Kansai Main Line[Yamatoji Line](Nara-JR Namba)đến JR Namba Lên xe: Front/MiddleJPY 510 46minNara Đến Tennoji Bảng giờ06:0210 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Minoh-kayano Sân ga: 3 Lên xe: 5・7JPY 290 22minTennoji Đến Shin-osaka Bảng giờ06:5012 StopsSakuraSakura 543 đến Kagoshimachuo Sân ga: 20JPY 11.220 3h 28min
JPY 7.490 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 8.020 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 16.890 Toa Xanh - Shin-yatsushiro
- 新八代
- Ga
- East Exit
10:18Walk112m 4min- Shinyatsushiro Sta.
- 新八代駅
- Trạm Xe buýt
10:281 StopsJR高速バス B&Sみやざき号高速バス B&Sみやざき号 đến Miyazaki Sta.JPY 1.500 40minShinyatsushiro Sta. Đến Hitoyoshi IC Bảng giờ- Hitoyoshi IC
- 人吉インター
- Trạm Xe buýt
11:08Walk12m 3min- Hitoyoshi IC Jokoguchi
- 人吉IC乗降口
- Trạm Xe buýt
12:005 Stops産交バス 人吉駅-人吉インターđến Hitoyoshi Sta. (Kumamoto)JPY 180 4minHitoyoshi IC Jokoguchi Đến 愛生記念病院前 Bảng giờ- 愛生記念病院前
- Trạm Xe buýt
12:1213 Stops熊本県人吉市 [予約制]山江温泉線人吉市乗合タクシー [予約制]山江温泉線 đến Yamae Onsen Hotaru MaeJPY 210 13min愛生記念病院前 Đến Yamae Onsen Hotaru Mae Bảng giờ- Yamae Onsen Hotaru Mae
- 山江温泉ほたる前
- Trạm Xe buýt
12:25Walk42m 0min -
405:10 - 12:257h 15min JPY 21.410 Đổi tàu 5 lần05:1015 StopsJR Kansai Main Line[Yamatoji Line](Nara-JR Namba)đến JR Namba Lên xe: Front/MiddleJPY 510 46minNara Đến Tennoji Bảng giờ06:0210 StopsOsaka Metro Midosuji Lineđến Minoh-kayano Sân ga: 3 Lên xe: 5・7JPY 290 22minTennoji Đến Shin-osaka Bảng giờ06:5012 StopsSakuraSakura 543 đến Kagoshimachuo Sân ga: 20JPY 11.220 3h 28min
JPY 7.490 Chỗ ngồi Không Đặt trước JPY 8.020 Chỗ ngồi đã Đặt trước JPY 16.890 Toa Xanh - Shin-yatsushiro
- 新八代
- Ga
- East Exit
10:18Walk112m 4min- Shinyatsushiro Sta.
- 新八代駅
- Trạm Xe buýt
10:281 StopsJR高速バス B&Sみやざき号高速バス B&Sみやざき号 đến Miyazaki Sta.JPY 1.500 40minShinyatsushiro Sta. Đến Hitoyoshi IC Bảng giờ- Hitoyoshi IC
- 人吉インター
- Trạm Xe buýt
11:08Walk12m 3min- Hitoyoshi IC Jokoguchi
- 人吉IC乗降口
- Trạm Xe buýt
12:006 Stops産交バス 人吉駅-人吉インターđến Hitoyoshi Sta. (Kumamoto)JPY 180 4minHitoyoshi IC Jokoguchi Đến Ninomachi [Hitoyoshi] Bảng giờ- Ninomachi [Hitoyoshi]
- 二日町[人吉]
- Trạm Xe buýt
12:1214 Stops熊本県人吉市 [予約制]山江温泉線人吉市乗合タクシー [予約制]山江温泉線 đến Yamae Onsen Hotaru MaeJPY 220 13minNinomachi [Hitoyoshi] Đến Yamae Onsen Hotaru Mae Bảng giờ- Yamae Onsen Hotaru Mae
- 山江温泉ほたる前
- Trạm Xe buýt
12:25Walk42m 0min -
500:42 - 10:089h 26min JPY 359.060
Thông tin trên trang web này có hữu ích không?
Vô ích
Thông tin không đủ
Hữu ích
Cảm ơn bạn đã trả lời. Chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực cải thiện chất lượng của mình.