อาราชิยามะ (สายฮันคิว) → ที่จำหน่ายผลิตภัณฑ์แปรรูป สมาพันธ์การประมงประจำจังหวัดโทคุชิมะ

ออกเดินทางเวลา
03:48 05/19, 2021
cancel
  1. 1
    05:09 - 09:31
    4h 22min JPY 4,240 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อาราชิยามะ (สายฮันคิว)
    嵐山〔阪急線〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:09
    05:17
    คัตสึระ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:28
    06:17
    จูโซ
    十三
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:28
    06:53
    โกเบ ซันโนะมิยะ (สายฮันคิว)
    神戸三宮〔阪急線〕
    สถานี
    東口
    06:53
    07:01
    ชินกิบัสสันโนมิยะสถานีรถโดยสาร
    神姫バス三ノ宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    07:10
    09:02
    โทคุชิม่าไดกะคุมาเอะ
    徳島大学前
    ป้ายรถบัส
    09:02
    09:06
    โทคุชิม่าไดกะคุมาเอะ
    徳島大学前
    ป้ายรถบัส
    09:09
    09:29
    ดาวเทียมมาเอะ
    サテライト前
    ป้ายรถบัส
    09:29
    09:31
  2. 2
    05:09 - 09:31
    4h 22min JPY 4,460 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    อาราชิยามะ (สายฮันคิว)
    嵐山〔阪急線〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:09
    05:17
    คัตสึระ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:28
    06:17
    จูโซ
    十三
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:28
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โกเบ ซันโนะมิยะ (สายฮันคิว)
    神戸三宮〔阪急線〕
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โคโซะกุโคเบะ
    高速神戸
    สถานี
    07:01
    ชินไคจิ
    新開地
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:05
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อิตะยาโดะ
    板宿
    สถานี
    07:23
    ไมโกะโคเอ็น
    舞子公園
    สถานี
    南出口
    07:23
    07:33
    โกโซกุไมโกะ
    高速舞子
    ป้ายรถบัส
    07:45
    09:02
    โทคุชิม่าไดกะคุมาเอะ
    徳島大学前
    ป้ายรถบัส
    09:02
    09:06
    โทคุชิม่าไดกะคุมาเอะ
    徳島大学前
    ป้ายรถบัส
    09:09
    09:29
    ดาวเทียมมาเอะ
    サテライト前
    ป้ายรถบัส
    09:29
    09:31
  3. 3
    05:48 - 10:11
    4h 23min JPY 4,410 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อาราชิยามะ (สายฮันคิว)
    嵐山〔阪急線〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:48
    05:56
    คัตสึระ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:59
    06:38
    โอซากาอูเมดะ
    大阪梅田(阪急線)
    สถานี
    茶屋町口
    06:38
    06:43
    โอซากาอูเมดะ(ฮันคิว3บังไก)
    大阪梅田〔阪急三番街〕
    ป้ายรถบัส
    07:00
    09:30
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    09:30
    09:33
    โทคุชิม่าเอะกิมาเอะ
    徳島駅前
    ป้ายรถบัส
    6番のりば
    09:35
    09:57
    นันไคเฟอร์รี่
    南海フェリー
    ป้ายรถบัส
    09:57
    10:11
  4. 4
    05:48 - 10:46
    4h 58min JPY 4,410 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อาราชิยามะ (สายฮันคิว)
    嵐山〔阪急線〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:48
    05:56
    คัตสึระ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:59
    06:38
    โอซากาอูเมดะ
    大阪梅田(阪急線)
    สถานี
    大阪駅方面出口
    06:38
    06:50
    โอซากะเอกิมาเอะ(เฮอร์บิสOSAKA)
    大阪駅前〔ハービスOSAKA〕
    ป้ายรถบัส
    07:10
    09:30
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    09:30
    09:33
    โทคุชิม่าเอะกิมาเอะ
    徳島駅前
    ป้ายรถบัส
    6番のりば
    10:20
    10:44
    ดาวเทียมมาเอะ
    サテライト前
    ป้ายรถบัส
    10:44
    10:46
  5. 5
    03:48 - 06:39
    2h 51min JPY 84,740
    cancel cancel
    อาราชิยามะ (สายฮันคิว)
    嵐山〔阪急線〕
    03:48
    06:39
zoom bar parts