名古屋 → 京都秀峰阁酒店

ออกเดินทางเวลา
07:18 04/13, 2021
cancel
  1. 1
    07:25 - 08:22
    57min JPY 5,400 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    名古屋
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:25
    07:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    西口
    07:59
    08:07
    สถานีเกียวโต
    京都駅前
    ป้ายรถบัส
    A2のりば
    08:07
    08:16
    คาวาระมาจิโกะเจียว
    河原町五条
    ป้ายรถบัส
    08:16
    08:22
  2. 2
    07:25 - 08:24
    59min JPY 5,330 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    名古屋
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:25
    07:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:10
    08:12
    โตฟุกุจิ
    東福寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:16
    08:20
    คิโยะมิซุโกเจียว
    清水五条
    สถานี
    4番口
    08:20
    08:24
  3. 3
    07:25 - 08:24
    59min JPY 5,630 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    名古屋
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:25
    07:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    西口
    07:59
    08:07
    สถานีเกียวโต
    京都駅前
    ป้ายรถบัส
    A2のりば
    08:07
    08:16
    คาวาระมาจิโกะเจียว
    河原町五条
    ป้ายรถบัส
    08:16
    08:20
    คาวาระมาจิโกะเจียว
    河原町五条
    ป้ายรถบัส
    08:20
    08:23
    โกะเจียวยามาโตโอจิ
    五条大和大路
    ป้ายรถบัส
    08:23
    08:24
  4. 4
    07:28 - 08:28
    1h 0min JPY 5,400 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    名古屋
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:28
    08:02
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    西口
    08:02
    08:10
    สถานีเกียวโต
    京都駅前
    ป้ายรถบัส
    A2のりば
    08:13
    08:22
    คาวาระมาจิโกะเจียว
    河原町五条
    ป้ายรถบัส
    08:22
    08:28
  5. 5
    07:18 - 09:07
    1h 49min JPY 47,530
    cancel cancel
    名古屋
    名古屋
    07:18
    09:07
zoom bar parts