Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

ไมบาระ → โทกาว่าสถานีนากะ

ออกเดินทางเวลา
06:15 05/30, 2020
cancel
  1. 1
    06:50 - 12:23
    5h 33min JPY 14,700 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:50
    09:06
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲中央口
    09:06
    09:21
    สถานีโตเกียว ยาเอสุกุจิมาเอะ
    東京駅八重洲口前
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    09:40
    12:13
    อินุโบซะกิไทโยโนะซาโต
    犬吠埼太陽の里
    ป้ายรถบัส
    12:13
    12:23
  2. 2
    06:50 - 12:43
    5h 53min JPY 14,100 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:50
    09:06
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:20
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ซากุระ
    佐倉
    สถานี
    10:31
    นาริตะ
    成田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:41
    12:02
    โจชิ
    銚子
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:20
    12:42
    โทคาวะ
    外川
    สถานี
    12:42
    12:43
  3. 3
    06:50 - 12:43
    5h 53min JPY 14,100 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:50
    08:59
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:08
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    10:17
    ซากุระ
    佐倉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:40
    12:17
    โจชิ
    銚子
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:20
    12:42
    โทคาวะ
    外川
    สถานี
    12:42
    12:43
  4. 4
    08:33 - 13:53
    5h 20min JPY 14,860 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:33
    09:02
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:06
    10:45
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲中央口
    10:45
    11:00
    สถานีโตเกียว ยาเอสุกุจิมาเอะ
    東京駅八重洲口前
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    11:10
    13:44
    อินุโบซะกิไทโยโนะซาโต
    犬吠埼太陽の里
    ป้ายรถบัส
    13:44
    13:47
    นิวไดชิน
    ニュー大新
    ป้ายรถบัส
    13:50
    13:52
    โทคาวะชะโกะ
    外川車庫
    ป้ายรถบัส
    13:52
    13:53
  5. 5
    06:15 - 13:15
    7h 0min JPY 184,020
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    06:15
    13:15
zoom bar parts