Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

ฮิเมจิ → อาคารอิชินฟุรุซาโตะเมืองคาโกชิมะ

ออกเดินทางเวลา
01:10 07/14, 2020
cancel
  1. 1
    05:45 - 09:38
    3h 53min JPY 25,630 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:45
    06:24
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    06:24
    06:29
    สันโนมิยะ (พอร์ตไลเนอร์)
    三宮(ポートライナー)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:30
    06:47
    สนามบินโกเบ
    神戸空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:25
    08:35
    สนามบินคาโกชิมา
    鹿児島空港
    สนามบิน
    08:40
    08:43
    鹿児島空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    08:50
    09:30
    สถานีคาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央駅
    ป้ายรถบัส
    東15のりば
    09:30
    09:38
  2. 2
    06:29 - 09:58
    3h 29min JPY 21,230 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:29
    09:46
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    สถานี
    桜島口(東口)
    09:46
    09:58
  3. 3
    06:54 - 10:45
    3h 51min JPY 21,230 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:54
    10:33
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    สถานี
    桜島口(東口)
    10:33
    10:45
  4. 4
    01:10 - 10:20
    9h 10min JPY 322,400
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    01:10
    10:20
zoom bar parts