ฮาโกเน่ยุโมโตะ → โบสถ์นิกายออร์โธดอกซ์

ออกเดินทางเวลา
17:16 04/11, 2021
cancel
  1. 1
    18:14 - 06:53
    12h 39min JPY 15,380 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:14
    18:31
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:39
    19:12
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:20
    23:29
    ชินฮาโกดาเตะโฮกุโตะ
    新函館北斗
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:40
    23:59
    ฮาโกดาเตะ
    函館
    สถานี
    中央口
    23:59
    00:07
    ฮาโกดาเตะเอกิมาเอะ
    函館駅前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:36
    06:41
    จูจิไก
    十字街
    สถานี
    06:41
    06:53
  2. 2
    17:18 - 06:53
    13h 35min JPY 13,620 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:18
    17:34
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:45
    19:07
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:20
    23:29
    ชินฮาโกดาเตะโฮกุโตะ
    新函館北斗
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:40
    23:59
    ฮาโกดาเตะ
    函館
    สถานี
    中央口
    23:59
    00:07
    ฮาโกดาเตะเอกิมาเอะ
    函館駅前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:36
    06:41
    จูจิไก
    十字街
    สถานี
    06:41
    06:53
  3. 3
    17:18 - 06:59
    13h 41min JPY 13,620 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:18
    17:34
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:45
    19:07
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:20
    23:29
    ชินฮาโกดาเตะโฮกุโตะ
    新函館北斗
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:40
    23:59
    ฮาโกดาเตะ
    函館
    สถานี
    中央口
    23:59
    00:07
    ฮาโกดาเตะเอกิมาเอะ
    函館駅前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:40
    06:47
    สุเอฮิโระโจ (ฮอกไกโด)
    末広町(北海道)
    สถานี
    06:47
    06:59
  4. 4
    21:06 - 09:59
    12h 53min JPY 29,110 IC JPY 29,101 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:06
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    22:46
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    南口(小田急)
    22:46
    22:53
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    22:55
    06:15
    โมริโอกะสถานีนิชิกุจิ
    盛岡駅西口
    ป้ายรถบัส
    27番のりば
    06:15
    06:28
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    06:54
    08:58
    ชินฮาโกดาเตะโฮกุโตะ
    新函館北斗
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:18
    09:34
    ฮาโกดาเตะ
    函館
    สถานี
    中央口
    09:34
    09:39
    函館駅前(バス)
    ป้ายรถบัส
    4番乗り場
    09:40
    09:55
    กระเช้าลอยฟ้ามาเอะ(ฮาโกดาเตะ)
    ロープウェイ前(函館市)
    ป้ายรถบัส
    09:55
    09:59
  5. 5
    17:16 - 07:02
    13h 46min JPY 355,330
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    17:16
    07:02
zoom bar parts