博多 → 馬櫻 下通店 -Umazakura-

ออกเดินทางเวลา
15:42 06/13, 2021
cancel
  1. 1
    15:44 - 16:47
    1h 3min JPY 4,860 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    博多
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:44
    16:22
    คุมาโมโตะ
    熊本
    สถานี
    白川口
    16:22
    16:27
    熊本駅前(バス)
    ป้ายรถบัส
    1番乗り場
    16:32
    16:40
    สถานีขนส่งคุมาโมโตะซากุระโจ
    熊本桜町バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    15番乗り場
    16:40
    16:47
  2. 2
    15:44 - 16:49
    1h 5min JPY 4,870 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    博多
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:44
    16:22
    คุมาโมโตะ
    熊本
    สถานี
    白川口
    16:22
    16:28
    คุมาโมโตะเอกิมาเอะ
    熊本駅前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:30
    16:44
    ฮานะบาตะโจ
    花畑町
    สถานี
    16:44
    16:49
  3. 3
    15:45 - 17:49
    2h 4min JPY 2,280 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    博多
    博多
    สถานี
    西1口
    15:45
    15:50
    สถานีรถโดยสารฮาคาตะ (สถานีฮาคาตะ)
    博多バスターミナル〔博多駅〕
    ป้ายรถบัส
    3F38番のりば
    15:50
    17:42
    โตริโจซุจิ
    通町筋(バス)
    ป้ายรถบัส
    17:42
    17:49
  4. 4
    16:23 - 19:08
    2h 45min JPY 2,340 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    博多
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:23
    17:01
    อารากิ
    荒木
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:13
    18:32
    คามิคุมาโมโตะ
    上熊本(JR・熊本電鉄)
    สถานี
    18:32
    18:38
    คามิคุมาโมโตะ
    上熊本(市電)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:46
    19:03
    ฮานะบาตะโจ
    花畑町
    สถานี
    19:03
    19:08
  5. 5
    15:42 - 17:26
    1h 44min JPY 31,550
    cancel cancel
    博多
    博多
    15:42
    17:26
zoom bar parts