梅田(大阪地鐵) → 比叡花園美術館

ออกเดินทางเวลา
13:23 09/25, 2021
cancel
  1. 1
    13:23 - 15:35
    2h 12min JPY 1,830 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    梅田(大阪地鐵)
    梅田(Osaka Metro)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:23
    13:25
    โยโดย่าบาชิ
    淀屋橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:30
    14:23
    เดะมาจิยานางิ
    出町柳
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:37
    14:51
    ยาเสะฮิเอย์สันกุจิ
    八瀬比叡山口
    สถานี
    14:51
    14:57
    เคเบิลยาเสะ
    ケーブル八瀬〔叡山ケーブル〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:05
    15:14
    เคเบิลฮิเอะ
    ケーブル比叡〔叡山ケーブル〕
    สถานี
    15:14
    15:18
    โรปุฮิเอะ
    ロープ比叡〔叡山ロープウェイ〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:25
    15:28
    ฮิเอย์ซันโจ
    比叡山頂〔叡山ロープウェイ〕
    สถานี
    15:28
    15:35
  2. 2
    13:23 - 15:47
    2h 24min JPY 1,440 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    梅田(大阪地鐵)
    梅田(Osaka Metro)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:23
    13:25
    โยโดย่าบาชิ
    淀屋橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:30
    14:20
    ซันเจียว (เกียวโต)
    三条(京都府)
    สถานี
    3番口
    14:20
    14:25
    ซันเจียวเคฮัง(เกียวโต)
    三条京阪(京都府)
    ป้ายรถบัส
    B3のりば
    14:35
    15:46
    ฮิเอย์ซันโจ
    比叡山頂
    ป้ายรถบัส
    15:46
    15:47
  3. 3
    13:23 - 15:47
    2h 24min JPY 1,470 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    梅田(大阪地鐵)
    梅田(Osaka Metro)
    สถานี
    2番口
    13:23
    13:27
    โอซากาอูเมดะ
    大阪梅田(阪急線)
    สถานี
    大阪駅方面出口
    timetable ตารางเวลา
    13:30
    14:13
    เกียวโทกาวาระมาจิ
    京都河原町
    สถานี
    6番口
    14:13
    14:18
    สิเจียวคาวาระมาจิ
    四条河原町
    ป้ายรถบัส
    Eのりば
    14:22
    14:31
    ฮิกาชิยามะซันเจียว
    東山三条[地下鉄東山駅]
    ป้ายรถบัส
    14:38
    15:46
    ฮิเอย์ซันโจ
    比叡山頂
    ป้ายรถบัส
    15:46
    15:47
  4. 4
    13:23 - 15:47
    2h 24min JPY 2,110 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    梅田(大阪地鐵)
    梅田(Osaka Metro)
    สถานี
    8番口
    13:23
    13:27
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    御堂筋南口
    timetable ตารางเวลา
    13:30
    13:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:11
    14:28
    ฮิเอย์สันซาคาโมโตะ
    比叡山坂本
    สถานี
    14:28
    14:50
    เคเบิลซาคาโมโตะ
    ケーブル坂本〔坂本ケーブル〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:00
    15:11
    เคเบิลเอ็นรยาคุจิ
    ケーブル延暦寺〔坂本ケーブル〕
    สถานี
    15:11
    15:15
    มุโดจิ
    無動寺
    ป้ายรถบัส
    15:37
    15:46
    ฮิเอย์ซันโจ
    比叡山頂
    ป้ายรถบัส
    15:46
    15:47
  5. 5
    13:23 - 14:41
    1h 18min JPY 30,390
    cancel cancel
    梅田(大阪地鐵)
    梅田(Osaka Metro)
    13:23
    14:41
zoom bar parts