สนามบินนะฮะ → ฮาเอโนะซากิ

ออกเดินทางเวลา
06:45 04/18, 2021
cancel
  1. 1
    07:05 - 11:25
    4h 20min JPY 33,470 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินนะฮะ
    那覇空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:05
    08:40
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:01
    09:06
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    西1口
    09:06
    09:14
    สถานีรถโดยสารฮาคาตะ (สถานีฮาคาตะ)
    博多バスターミナル〔博多駅〕
    ป้ายรถบัส
    3F31番のりば
    09:15
    11:06
    สวนสนุกเฮาส์เทนบอช (รถบัส)
    ハウステンボス(バス)
    ป้ายรถบัส
    11:06
    11:25
  2. 2
    07:20 - 11:26
    4h 6min JPY 35,430 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินนะฮะ
    那覇空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:20
    09:00
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:21
    09:26
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:41
    09:53
    ชินโทสุ
    新鳥栖
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:10
    ไฮกิ
    早岐
    สถานี
    西口
    11:10
    11:12
    ไฮกิเอกิมาเอะ
    早岐駅前
    ป้ายรถบัส
    11:12
    11:23
    ฮาเอโนะซากิสถานีทางเข้า
    南風崎駅入口
    ป้ายรถบัส
    11:23
    11:26
  3. 3
    07:05 - 11:32
    4h 27min JPY 34,580 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินนะฮะ
    那覇空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:05
    08:40
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:01
    09:06
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:31
    11:23
    สวนสนุกเฮาส์เทนบอช
    ハウステンボス
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:30
    11:32
    ฮาเอโนะซากิ
    南風崎
    สถานี
    11:32
    11:32
  4. 4
    07:05 - 11:32
    4h 27min JPY 34,580 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินนะฮะ
    那覇空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:05
    08:40
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:07
    09:13
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:31
    11:10
    ไฮกิ
    早岐
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:25
    11:32
    ฮาเอโนะซากิ
    南風崎
    สถานี
    11:32
    11:32
  5. 5
    06:45 - 15:46
    33h 1min JPY 224,440
    cancel cancel
    สนามบินนะฮะ
    那覇空港
    06:45
    15:46
zoom bar parts