Nara → Shizuoka

ออกเดินทางเวลา
07:44 07/07, 2022
cancel
  1. 1
    07:46 - 10:37
    2h 51min JPY 10,620 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:46
    08:25
    ชินเด็น (เกียวโต)
    新田(京都府)
    สถานี
    08:25
    08:35
    โอคุโบะ (เกียวโต)
    大久保(京都府)
    สถานี
    出入口2
    timetable ตารางเวลา
    08:36
    08:54
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:08
    10:37
    Shizuoka
    静岡
    สถานี
  2. 2
    08:47 - 11:37
    2h 50min JPY 10,540 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    東口
    08:47
    09:04
    คินเท็ตสึนาระ
    近鉄奈良
    สถานี
    7番口
    timetable ตารางเวลา
    09:07
    09:12
    ยามาโตะไซไดจิ
    大和西大寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:20
    09:52
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:08
    11:37
    Shizuoka
    静岡
    สถานี
  3. 3
    08:45 - 11:37
    2h 52min JPY 10,560 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:45
    09:42
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:08
    11:37
    Shizuoka
    静岡
    สถานี
  4. 4
    09:56 - 12:37
    2h 41min JPY 10,540 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    東口
    09:56
    10:13
    คินเท็ตสึนาระ
    近鉄奈良
    สถานี
    7番口
    timetable ตารางเวลา
    10:16
    10:21
    ยามาโตะไซไดจิ
    大和西大寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:24
    10:54
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:08
    12:37
    Shizuoka
    静岡
    สถานี
  5. 5
    07:44 - 11:57
    4h 13min JPY 107,460
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    07:44
    11:57
    Shizuoka
    静岡
zoom bar parts