Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

โทคุชิมะ → ซันเป

ออกเดินทางเวลา
08:49 07/14, 2020
cancel
  1. 1
    08:55 - 12:54
    3h 59min JPY 11,730 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    08:55
    09:00
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    09:00
    10:58
    สถานีชินโคเบะ
    新神戸駅
    ป้ายรถบัส
    10:58
    11:07
    ชินโคเบะ
    新神戸
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:10
    12:13
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:20
    12:46
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    中央北口
    12:46
    12:50
    JR สถานีกิฟุ (ทางออกทิศเหนือ)
    JR岐阜駅前〔北口〕
    ป้ายรถบัส
    11番のりば
    12:50
    12:53
    เท็ตสึเมย์โจ(รถบัส)
    徹明町(バス)
    ป้ายรถบัส
    6番のりば
    12:53
    12:54
  2. 2
    08:55 - 14:04
    5h 9min JPY 7,030 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    08:55
    09:00
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    09:00
    10:48
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    10:48
    10:55
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    11:07
    12:53
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:00
    13:35
    โอกากิ
    大垣
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:41
    13:52
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    長良口
    13:52
    13:56
    JR สถานีกิฟุ (ทางออกทิศเหนือ)
    JR岐阜駅前〔北口〕
    ป้ายรถบัส
    7番のりば
    13:58
    14:03
    เท็ตสึเมย์โจ(รถบัส)
    徹明町(バス)
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    14:03
    14:04
  3. 3
    08:55 - 14:08
    5h 13min JPY 7,030 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    08:55
    09:00
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    09:00
    10:48
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    10:48
    10:55
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    11:07
    12:53
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:00
    13:35
    โอกากิ
    大垣
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:41
    13:52
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    長良口
    13:52
    13:56
    JR สถานีกิฟุ (ทางออกทิศเหนือ)
    JR岐阜駅前〔北口〕
    ป้ายรถบัส
    14番のりば
    14:02
    14:07
    เท็ตสึเมย์โจ(รถบัส)
    徹明町(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    14:07
    14:08
  4. 4
    09:26 - 14:34
    5h 8min JPY 7,820 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    09:26
    09:30
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    09:30
    10:50
    โกโซกุไมโกะ
    高速舞子
    ป้ายรถบัส
    10:50
    11:01
    ไมโค
    舞子
    สถานี
    北口
    timetable ตารางเวลา
    11:03
    13:44
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:51
    14:26
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    中央北口
    14:26
    14:30
    JR สถานีกิฟุ (ทางออกทิศเหนือ)
    JR岐阜駅前〔北口〕
    ป้ายรถบัส
    11番のりば
    14:30
    14:33
    เท็ตสึเมย์โจ(รถบัส)
    徹明町(バス)
    ป้ายรถบัส
    6番のりば
    14:33
    14:34
  5. 5
    08:49 - 13:04
    4h 15min JPY 120,030
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    08:49
    13:04
zoom bar parts