โทคุชิมะ → ฮาชิโมโตะยะ

ออกเดินทางเวลา
18:23 10/29, 2020
cancel
  1. 1
    18:40 - 00:04
    5h 24min JPY 4,700 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    18:40
    18:45
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    18:45
    21:10
    สถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT)
    湊町バスターミナル〔OCAT〕
    ป้ายรถบัส
    21:10
    21:26
    โอซาก้านัมบะ (สายคินเท็ตสึ‧สายฮันชิน)
    大阪難波〔近鉄・阪神線〕
    สถานี
    27番口
    timetable ตารางเวลา
    21:27
    21:32
    สึรุฮาชิ
    鶴橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:38
    22:33
    มุโรกุจิโอโนะ
    室生口大野
    สถานี
    22:33
    00:04
  2. 2
    18:40 - 00:08
    5h 28min JPY 4,760 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    18:40
    18:45
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    18:45
    21:10
    สถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT)
    湊町バスターミナル〔OCAT〕
    ป้ายรถบัส
    21:10
    21:26
    โอซาก้านัมบะ (สายคินเท็ตสึ‧สายฮันชิน)
    大阪難波〔近鉄・阪神線〕
    สถานี
    27番口
    timetable ตารางเวลา
    21:27
    21:32
    สึรุฮาชิ
    鶴橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:38
    22:36
    ซันบนมัตสึ (จังหวัดนาระ)
    三本松(奈良県)
    สถานี
    22:36
    00:08
  3. 3
    18:40 - 00:08
    5h 28min JPY 4,760 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    18:40
    18:45
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    18:45
    21:10
    สถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT)
    湊町バスターミナル〔OCAT〕
    ป้ายรถบัส
    21:10
    21:26
    โอซาก้านัมบะ (สายคินเท็ตสึ‧สายฮันชิน)
    大阪難波〔近鉄・阪神線〕
    สถานี
    27番口
    timetable ตารางเวลา
    21:27
    21:36
    ฟุเซะ
    布施
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:42
    22:36
    ซันบนมัตสึ (จังหวัดนาระ)
    三本松(奈良県)
    สถานี
    22:36
    00:08
  4. 4
    18:56 - 00:40
    5h 44min JPY 4,880 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    สถานี
    18:56
    19:00
    สถานีโทคุชิมะ
    徳島駅
    ป้ายรถบัส
    19:00
    21:25
    โอซากาอูเมดะ(ฮันคิว3บังไก)
    大阪梅田〔阪急三番街〕
    ป้ายรถบัส
    21:25
    21:35
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    御堂筋北口
    timetable ตารางเวลา
    21:42
    21:58
    สึรุฮาชิ
    鶴橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:08
    23:08
    ซันบนมัตสึ (จังหวัดนาระ)
    三本松(奈良県)
    สถานี
    23:08
    00:40
  5. 5
    18:23 - 21:42
    3h 19min JPY 79,810
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    18:23
    21:42
zoom bar parts