โดโกะอนเซ็น → ฮามะโอสึ A-Qus

ออกเดินทางเวลา
08:38 10/26, 2020
cancel
  1. 1
    09:09 - 13:59
    4h 50min JPY 12,220 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    สถานี
    09:09
    09:14
    โคเอ็นคิตะกุจิชิกิคิเน็นกันมาเอะ
    公園北口子規記念館前
    ป้ายรถบัส
    09:14
    10:12
    ด้านหน้าสถานีอิมาบาริ
    今治駅前
    ป้ายรถบัส
    10:20
    11:49
    สถานีฟุกุยามะ
    福山駅前
    ป้ายรถบัส
    11:49
    12:02
    ฟุกุยามะ
    福山
    สถานี
    南口
    timetable ตารางเวลา
    12:06
    13:22
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:37
    13:46
    โอสึ
    大津
    สถานี
    北口
    13:46
    13:59
  2. 2
    08:47 - 15:22
    6h 35min JPY 9,590 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:47
    08:58
    โอไคโด
    大街道
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:06
    11:19
    สถานีรถโดยสารทากามัตสึชูโอ IC
    高松中央インターバスターミナル
    ป้ายรถบัส
    11:19
    11:22
    สถานีรถโดยสารทากามัตสึชูโอ IC
    高松中央インターバスターミナル
    ป้ายรถบัส
    11:36
    13:58
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    13:58
    14:05
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    14:07
    15:09
    โอสึ
    大津
    สถานี
    北口
    15:09
    15:22
  3. 3
    09:20 - 15:37
    6h 17min JPY 7,940 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:20
    09:31
    โอไคโด
    大街道
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:38
    14:04
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    14:04
    14:11
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    14:22
    15:24
    โอสึ
    大津
    สถานี
    北口
    15:24
    15:37
  4. 4
    09:00 - 15:37
    6h 37min JPY 8,190 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:00
    09:24
    มัตสึยาม่าเอกิมาเอะ
    松山駅前
    สถานี
    09:24
    09:27
    สถานี JR มัตสึยาม่า
    JR松山駅
    ป้ายรถบัส
    09:30
    14:04
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    14:04
    14:11
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    14:22
    15:24
    โอสึ
    大津
    สถานี
    北口
    15:24
    15:37
  5. 5
    08:38 - 13:35
    4h 57min JPY 142,490
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    08:38
    13:35
zoom bar parts