Nagano → Takko Machi Town Hall Garlic Ctr

ออกเดินทางเวลา
01:21 09/20, 2021
cancel
  1. 1
    06:19 - 12:33
    6h 14min JPY 14,800 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Nagano
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:19
    07:35
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:57
    10:12
    นิโนเฮะ
    二戸
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:22
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เมโทกิ
    目時
    สถานี
    10:38
    ซันโนะเฮะ
    三戸
    สถานี
    10:38
    10:40
    ซันโนะเฮะเอกิมาเอะ
    三戸駅前
    ป้ายรถบัส
    11:57
    12:31
    ทาโกะชูโอ
    田子中央
    ป้ายรถบัส
    12:31
    12:33
  2. 2
    06:19 - 12:33
    6h 14min JPY 14,740 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Nagano
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:19
    07:35
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:57
    10:24
    ฮาจิโนะเฮะ
    八戸
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:15
    11:36
    ซันโนะเฮะ
    三戸
    สถานี
    11:36
    11:38
    ซันโนะเฮะเอกิมาเอะ
    三戸駅前
    ป้ายรถบัส
    11:57
    12:31
    ทาโกะชูโอ
    田子中央
    ป้ายรถบัส
    12:31
    12:33
  3. 3
    08:08 - 14:07
    5h 59min JPY 22,210 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Nagano
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:08
    09:07
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:32
    11:37
    อิวาเตะนูมาคุไน
    いわて沼宮内
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เมโทกิ
    目時
    สถานี
    12:34
    ซันโนะเฮะ
    三戸
    สถานี
    12:34
    12:36
    ซันโนะเฮะเอกิมาเอะ
    三戸駅前
    ป้ายรถบัส
    13:31
    14:05
    ทาโกะชูโอ
    田子中央
    ป้ายรถบัส
    14:05
    14:07
  4. 4
    12:25 - 18:06
    5h 41min JPY 14,800 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Nagano
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:25
    13:27
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:45
    16:01
    นิโนเฮะ
    二戸
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:31
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เมโทกิ
    目時
    สถานี
    16:47
    ซันโนะเฮะ
    三戸
    สถานี
    16:47
    16:49
    ซันโนะเฮะเอกิมาเอะ
    三戸駅前
    ป้ายรถบัส
    17:30
    18:04
    ทาโกะชูโอ
    田子中央
    ป้ายรถบัส
    18:04
    18:06
  5. 5
    01:21 - 10:12
    8h 51min JPY 375,240
    cancel cancel
    Nagano
    長野
    01:21
    10:12
zoom bar parts