อิเคะบุคุโระ → สถานีริมทาง ฮาวาอิ

ออกเดินทางเวลา
11:59 03/06, 2021
cancel
  1. 1
    12:01 - 20:05
    8h 4min JPY 18,480 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อิเคะบุคุโระ
    池袋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:01
    12:18
    โอซากิ
    大崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:23
    12:26
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:37
    15:00
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:16
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    คามิโกริ
    上郡
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิซุ
    智頭
    สถานี
    17:52
    ทตโตริ
    鳥取
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:54
    18:47
    โทมาริ (จังหวัดทตโตริ)
    泊(鳥取県)
    สถานี
    18:47
    20:05
  2. 2
    12:00 - 20:05
    8h 5min JPY 18,680 IC JPY 18,679 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อิเคะบุคุโระ
    池袋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:00
    12:16
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:30
    15:00
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:16
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    คามิโกริ
    上郡
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิซุ
    智頭
    สถานี
    17:52
    ทตโตริ
    鳥取
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:54
    18:47
    โทมาริ (จังหวัดทตโตริ)
    泊(鳥取県)
    สถานี
    18:47
    20:05
  3. 3
    15:24 - 20:06
    4h 42min JPY 34,590 IC JPY 34,576 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อิเคะบุคุโระ
    池袋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:24
    15:41
    โอซากิ
    大崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:44
    15:47
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:53
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    16:08
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    16:08
    16:10
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    16:40
    18:00
    สนามบินทตโตริ
    鳥取空港
    สนามบิน
    18:05
    18:08
    鳥取空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    18:10
    18:50
    มัตสึซากิเอกิมาเอะ
    松崎駅前
    ป้ายรถบัส
    18:50
    20:06
  4. 4
    15:19 - 20:06
    4h 47min JPY 34,590 IC JPY 34,576 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อิเคะบุคุโระ
    池袋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:19
    15:47
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:53
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    16:08
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    16:08
    16:10
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    16:40
    18:00
    สนามบินทตโตริ
    鳥取空港
    สนามบิน
    18:05
    18:08
    鳥取空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    18:10
    18:50
    มัตสึซากิเอกิมาเอะ
    松崎駅前
    ป้ายรถบัส
    18:50
    20:06
  5. 5
    11:59 - 20:32
    8h 33min JPY 255,520
    cancel cancel
    อิเคะบุคุโระ
    池袋
    11:59
    20:32
zoom bar parts