大分 → 高爾夫球5東浦店

ออกเดินทางเวลา
10:03 01/25, 2022
cancel
  1. 1
    10:11 - 15:57
    5h 46min JPY 19,280 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    大分
    大分
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:11
    11:37
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:55
    14:58
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:16
    15:31
    โอบุ
    大府
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:45
    15:49
    โอกะว่า
    緒川
    สถานี
    東口
    15:49
    15:57
  2. 2
    10:11 - 15:57
    5h 46min JPY 19,280 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    大分
    大分
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:11
    11:37
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:55
    14:58
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:18
    15:41
    โอบุ
    大府
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:45
    15:49
    โอกะว่า
    緒川
    สถานี
    東口
    15:49
    15:57
  3. 3
    10:45 - 16:18
    5h 33min JPY 19,280 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    大分
    大分
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:45
    12:03
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:31
    15:34
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:43
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โอบุ
    大府
    สถานี
    16:10
    โอกะว่า
    緒川
    สถานี
    東口
    16:10
    16:18
  4. 4
    12:37 - 19:08
    6h 31min JPY 30,710 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    大分
    大分
    สถานี
    府内中央口〔北口〕
    12:37
    12:42
    คานาเมะมาจิ
    要町[大分駅高速バスのりば]
    ป้ายรถบัส
    12:42
    15:22
    สถานีรถโดยสารฮาคาตะ (สถานีฮาคาตะ)
    博多バスターミナル〔博多駅〕
    ป้ายรถบัส
    15:22
    15:33
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    西1口
    timetable ตารางเวลา
    15:34
    15:40
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    16:15
    17:30
    ท่าอากาศยานนานาชาติชูบุ
    中部国際空港
    สนามบิน
    17:35
    17:39
    ท่าอากาศยานนานาชาติชูบุได1เทอมินอล
    中部国際空港第1ターミナル
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    18:30
    19:01
    โอกะว่าเอกิมาเอะ
    緒川駅前
    ป้ายรถบัส
    19:01
    19:08
  5. 5
    10:03 - 19:47
    9h 44min JPY 244,790
    cancel cancel
    大分
    大分
    10:03
    19:47
zoom bar parts