Osaka Airport → Sendai Airport

ออกเดินทางเวลา
20:07 05/14, 2021
cancel
  1. 1
    09:10 - 10:25
    1h 15min JPY 34,600 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:10
    10:25
    Sendai Airport
    仙台空港
    สนามบิน
  2. 2
    10:00 - 11:15
    1h 15min JPY 34,600 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:15
    Sendai Airport
    仙台空港
    สนามบิน
  3. 3
    12:50 - 14:00
    1h 10min JPY 33,600 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    12:50
    14:00
    Sendai Airport
    仙台空港
    สนามบิน
  4. 4
    20:07 - 06:00
    9h 53min JPY 307,850
    cancel cancel
    Osaka Airport
    大阪空港[伊丹]
    20:07
    06:00
    Sendai Airport
    仙台空港
zoom bar parts