โอซากะ → นิชิอิฮานะมัตสึโซโนะ

ออกเดินทางเวลา
08:32 12/04, 2021
cancel
  1. 1
    08:36 - 09:44
    1h 8min JPY 680 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:36
    08:52
    สึรุฮาชิ
    鶴橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:57
    09:29
    คินเท็ตสึนาระ
    近鉄奈良
    สถานี
    2番口
    09:29
    09:44
  2. 2
    08:42 - 09:51
    1h 9min JPY 1,030 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:42
    09:34
    นาระ
    奈良
    สถานี
    東口
    09:34
    09:39
    สถานี JR นาระ
    JR奈良駅
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    09:40
    09:47
    ทานากะโจ(นาระ)
    田中町(奈良県)
    ป้ายรถบัส
    09:47
    09:51
  3. 3
    08:32 - 09:51
    1h 19min JPY 1,030 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:32
    08:54
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:01
    09:34
    นาระ
    奈良
    สถานี
    東口
    09:34
    09:39
    สถานี JR นาระ
    JR奈良駅
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    09:40
    09:47
    ทานากะโจ(นาระ)
    田中町(奈良県)
    ป้ายรถบัส
    09:47
    09:51
  4. 4
    08:47 - 09:54
    1h 7min JPY 680 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:47
    09:04
    สึรุฮาชิ
    鶴橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:08
    09:39
    คินเท็ตสึนาระ
    近鉄奈良
    สถานี
    2番口
    09:39
    09:54
  5. 5
    08:32 - 09:15
    43min JPY 14,070
    cancel cancel
    โอซากะ
    大阪
    08:32
    09:15
zoom bar parts