Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

โอมิยะ (ไซตามะ) → epicaokinawa

ออกเดินทางเวลา
00:48 02/20, 2020
cancel
1
04:29 - 09:39
5h 10min JPY 48,020 IC JPY 48,016 ต่อรถ 4 ครั้ง
cancel cancel
โอมิยะ (ไซตามะ)
大宮(埼玉県)
สถานี
timetable ตารางเวลา
04:29
04:31
ไซตามะชินโทชิน
さいたま新都心
สถานี
西口
04:31
04:35
สถานีไซตามะชินโทชิน
さいたま新都心駅
ป้ายรถบัส
3番のりば
04:40
05:35
ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ
羽田空港第1ターミナル
ป้ายรถบัส
05:35
05:40
สนามบินฮาเนดะ
羽田空港(空路)
สนามบิน
timetable ตารางเวลา
06:15
09:10
สนามบินนะฮะ
那覇空港
สนามบิน
timetable ตารางเวลา
09:20
09:32
เก็นโจมาเอะ (จังหวัดโอกินาว่า)
県庁前(沖縄県)
สถานี
東口
09:32
09:34
県庁北口(沖縄県)
ป้ายรถบัส
09:36
09:37
農林中金前(沖縄県)
ป้ายรถบัส
09:37
09:39
2
04:29 - 09:41
5h 12min JPY 47,780 IC JPY 47,776 ต่อรถ 3 ครั้ง
cancel cancel
โอมิยะ (ไซตามะ)
大宮(埼玉県)
สถานี
timetable ตารางเวลา
04:29
04:31
ไซตามะชินโทชิน
さいたま新都心
สถานี
西口
04:31
04:35
สถานีไซตามะชินโทชิน
さいたま新都心駅
ป้ายรถบัส
3番のりば
04:40
05:35
ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ
羽田空港第1ターミナル
ป้ายรถบัส
05:35
05:40
สนามบินฮาเนดะ
羽田空港(空路)
สนามบิน
timetable ตารางเวลา
06:15
09:10
สนามบินนะฮะ
那覇空港
สนามบิน
timetable ตารางเวลา
09:20
09:32
เก็นโจมาเอะ (จังหวัดโอกินาว่า)
県庁前(沖縄県)
สถานี
北口
09:32
09:41
3
04:24 - 09:41
5h 17min JPY 47,640 ต่อรถ 2 ครั้ง
cancel cancel
โอมิยะ (ไซตามะ)
大宮(埼玉県)
สถานี
西口
04:24
04:30
大宮駅西口
ป้ายรถบัส
10番のりば
04:30
05:35
ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ
羽田空港第1ターミナル
ป้ายรถบัส
05:35
05:40
สนามบินฮาเนดะ
羽田空港(空路)
สนามบิน
timetable ตารางเวลา
06:15
09:10
สนามบินนะฮะ
那覇空港
สนามบิน
timetable ตารางเวลา
09:20
09:32
เก็นโจมาเอะ (จังหวัดโอกินาว่า)
県庁前(沖縄県)
สถานี
北口
09:32
09:41
4
04:29 - 10:05
5h 36min JPY 46,990 IC JPY 46,981 ต่อรถ 3 ครั้ง
cancel cancel
โอมิยะ (ไซตามะ)
大宮(埼玉県)
สถานี
timetable ตารางเวลา
04:29
05:30
ชินากาว่า
品川
สถานี
timetable ตารางเวลา
05:39
รถไฟสายตรง
อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
เคกีวคามาตะ
京急蒲田
สถานี
06:01
สนามบินฮาเนดะอาคารผู้โดยสารในประเทศ
羽田空港国内線ターミナル(京急)
สถานี
06:01
06:03
สนามบินฮาเนดะ
羽田空港(空路)
สนามบิน
timetable ตารางเวลา
06:40
09:35
สนามบินนะฮะ
那覇空港
สนามบิน
09:40
09:45
สนามบินนะฮะเที่ยวบินภายในประเทศเทอมินอล
那覇空港国内線ターミナル
ป้ายรถบัส
09:45
10:03
農林中金前(沖縄県)
ป้ายรถบัส
10:03
10:05
5
00:48 - 21:38
44h 50min JPY 862,530
cancel cancel
โอมิยะ (ไซตามะ)
大宮(埼玉県)
00:48
21:38
zoom bar parts