淺草 → 納沙布岬

ออกเดินทางเวลา
15:55 07/25, 2021
cancel
  1. 1
    16:42 - 09:08
    16h 26min JPY 50,910 IC JPY 50,895 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    วัดเซนกาคุจิ
    泉岳寺
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    17:18
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    17:18
    17:20
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:50
    19:30
    สนามบินคุชิโระ
    釧路空港
    สนามบิน
    19:35
    19:39
    釧路空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    19:45
    20:30
    คุชิโระเอกิมาเอะ
    釧路駅前
    ป้ายรถบัส
    05:40
    08:15
    อาริโสะเอย์เกียวโชะ(รถโดยสารประจำทางด่วน)
    有磯営業所〔高速バス〕
    ป้ายรถบัส
    08:15
    08:17
    อาริโสะเอย์เกียวโชะมาเอะ(เนมูโระการจราจร)
    有磯営業所前〔根室交通〕
    ป้ายรถบัส
    08:25
    09:04
    โนซัปปูมีซากิ
    納沙布岬
    ป้ายรถบัส
    09:04
    09:08
  2. 2
    16:42 - 09:08
    16h 26min JPY 50,900 IC JPY 50,885 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    วัดเซนกาคุจิ
    泉岳寺
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    17:18
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    17:18
    17:20
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:50
    19:30
    สนามบินคุชิโระ
    釧路空港
    สนามบิน
    19:35
    19:39
    釧路空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    19:45
    20:30
    คุชิโระเอกิมาเอะ
    釧路駅前
    ป้ายรถบัส
    05:40
    08:13
    เมจิโจ1โจเมะ
    明治町1丁目
    ป้ายรถบัส
    08:13
    08:17
    เมจิโจ1โจเมะ
    明治町1丁目
    ป้ายรถบัส
    08:26
    09:04
    โนซัปปูมีซากิ
    納沙布岬
    ป้ายรถบัส
    09:04
    09:08
  3. 3
    16:42 - 09:08
    16h 26min JPY 51,550 IC JPY 51,535 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    วัดเซนกาคุจิ
    泉岳寺
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    17:18
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    17:18
    17:20
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:50
    19:30
    สนามบินคุชิโระ
    釧路空港
    สนามบิน
    19:35
    19:39
    釧路空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    19:45
    20:30
    คุชิโระเอกิมาเอะ
    釧路駅前
    ป้ายรถบัส
    20:30
    20:38
    คุชิโระ
    釧路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:35
    08:00
    เนมุโระ
    根室
    สถานี
    08:00
    08:04
    เนมุโระเอกิมาเอะเทอมินอล
    根室駅前ターミナル
    ป้ายรถบัส
    08:20
    09:04
    โนซัปปูมีซากิ
    納沙布岬
    ป้ายรถบัส
    09:04
    09:08
  4. 4
    16:32 - 09:08
    16h 36min JPY 51,180 IC JPY 51,167 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:32
    16:42
    คันดะ (โตเกียว)
    神田(東京都)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:46
    16:55
    ฮามะมัตสึโจ
    浜松町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:00
    17:16
    สนามบินฮาเนดะได1เทอมินอล(รถโมโนเรล)
    羽田空港第1ターミナル(モノレール)
    สถานี
    17:16
    17:18
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:50
    19:30
    สนามบินคุชิโระ
    釧路空港
    สนามบิน
    19:35
    19:39
    釧路空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    19:45
    20:30
    คุชิโระเอกิมาเอะ
    釧路駅前
    ป้ายรถบัส
    05:40
    08:15
    อาริโสะเอย์เกียวโชะ(รถโดยสารประจำทางด่วน)
    有磯営業所〔高速バス〕
    ป้ายรถบัส
    08:15
    08:17
    อาริโสะเอย์เกียวโชะมาเอะ(เนมูโระการจราจร)
    有磯営業所前〔根室交通〕
    ป้ายรถบัส
    08:25
    09:04
    โนซัปปูมีซากิ
    納沙布岬
    ป้ายรถบัส
    09:04
    09:08
  5. 5
    15:55 - 14:38
    22h 43min JPY 542,100
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    15:55
    14:38
zoom bar parts