อาซากุสะ → สถานที่พักผ่อนโรคุริงะฮาระ แห่งอาซามะ

ออกเดินทางเวลา
10:14 04/19, 2021
cancel
  1. 1
    10:20 - 12:26
    2h 6min JPY 6,560 IC JPY 6,558 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อาซากุสะ
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:20
    10:25
    อุเอโนะ
    上野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:38
    11:38
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    北口
    11:38
    11:43
    สถานีคารุอิซาวะ
    軽井沢駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    11:50
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สถานีนาคาคารุอิซาวะ
    中軽井沢駅
    ป้ายรถบัส
    12:26
    อาซามาโรคุริกาฮาระคิวเกย์โจะ
    浅間六里ヶ原休憩所
    ป้ายรถบัส
    12:26
    12:26
  2. 2
    10:20 - 12:26
    2h 6min JPY 6,510 IC JPY 6,508 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อาซากุสะ
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:20
    10:25
    อุเอโนะ
    上野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:38
    11:38
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:48
    11:52
    นาคาคารุอิซาวะ
    中軽井沢
    สถานี
    北口
    11:52
    11:55
    สถานีนาคาคารุอิซาวะ
    中軽井沢駅
    ป้ายรถบัส
    12:05
    12:26
    อาซามาโรคุริกาฮาระคิวเกย์โจะ
    浅間六里ヶ原休憩所
    ป้ายรถบัส
    12:26
    12:26
  3. 3
    10:14 - 12:26
    2h 12min JPY 6,510 IC JPY 6,508 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อาซากุสะ
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:14
    10:19
    อุเอโนะ
    上野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:38
    11:38
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:48
    11:52
    นาคาคารุอิซาวะ
    中軽井沢
    สถานี
    北口
    11:52
    11:55
    สถานีนาคาคารุอิซาวะ
    中軽井沢駅
    ป้ายรถบัส
    12:05
    12:26
    อาซามาโรคุริกาฮาระคิวเกย์โจะ
    浅間六里ヶ原休憩所
    ป้ายรถบัส
    12:26
    12:26
  4. 4
    12:12 - 17:26
    5h 14min JPY 3,710 IC JPY 3,703 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    อาซากุสะ
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:12
    12:30
    คิตะเซ็นจู
    北千住
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:35
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โทบุโดบุสึโคเอ็น
    東武動物公園
    สถานี
    13:17
    คุกิ
    久喜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:18
    13:47
    ทาเตะบายาชิ
    館林
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:56
    14:47
    อิเสะซากิ
    伊勢崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:50
    15:09
    ชินมาเอะบาชิ
    新前橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:20
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิบุคาวะ
    渋川
    สถานี
    17:07
    มันซะคาซาวะกุจิ
    万座・鹿沢口
    สถานี
    17:07
    17:09
    สถานีมันซะคาซาวะกุจิ
    万座・鹿沢口駅
    ป้ายรถบัส
    17:09
    17:26
    อาซามาโรคุริกาฮาระคิวเกย์โจะ
    浅間六里ヶ原休憩所
    ป้ายรถบัส
    17:26
    17:26
  5. 5
    10:14 - 13:01
    2h 47min JPY 73,200
    cancel cancel
    อาซากุสะ
    浅草
    10:14
    13:01
zoom bar parts